Kam bërë seks me shefin tim për të rritur pagën time

Anonim

Përshëndetje, emri im është Letícia, unë jam gati 1.80 metra i gjatë, me flokë të verdhë natyrale dhe sy kafe shumë të lehta. Unë jam i hollë dhe i hijshëm. Po të mos ishte mosha, padyshim që do të investoja në një karrierë modelingu, por u zgjova shumë vonë. Unë duhet të jem i kënaqur me kushtet në dispozicion. Unë punoj në një firmë të madhe kontabiliteti, jam 36 vjeç, mund të them se jam një grua tërheqëse dhe kam pasur shumë marrëdhënie erotike në jetën time. Deri 2 vjet më parë, paga ime ishte 1,400,00. Pak para për jetën që doja të kisha, në fund të fundit thjesht doja të dilja dhe të argëtohesha. Për fat të mirë, shumicën e rasteve në klubet e natës ku shkoj, rrallë paguaj falënderime për bukurinë time dhe një nga partnerët e mi në kompani më do shumë, pavarësisht se jam e martuar dhe më pëlqen. Kur ai filloi të bëhej shumë i shtypur nga bukuria ime, ai investonte çdo ditë në çajra për t’u përpjekur të më fitonte, unë isha idiot, megjithëse ai ishte një zotëri simpatik në të 49-at, gjithnjë më tërhiqnin më shumë të rinj. Një ditë, ai nuk mund t’i rezistonte sharmit tim dhe më tha duke buzëqeshur: “Çfarë do të ndodhë me ty? Sa e vështirë do të jesh? A jam kaq e shemtuar? Të dua ty”. Unë i thashë që kur të ndahej, do të dilnim për darkë. Një ditë kishte disa shkurtime në kompani. Ai me shaka më tha se nëse do të darkoja me të, nuk do të isha në listën e tepricave. Më duheshin paratë dhe e pranova propozimin. E pyeta për gruan e tij dhe ai më tha se ajo do të mungonte për 9 ditë, pasi ai po udhëtonte jashtë vendit, duke më kërkuar të darkoja në shtëpinë e tij në mënyrë që askush të mos e shihte me mua. Shkova në shtëpinë e tij, pa pasur një plan në mendje. Ne hamë dhe flasim për një larmi temash, por kryesisht për jetën tonë personale. Ai më tha se ai tradhton gruan e tij për të mos bërë seks të mirë me të. Në një moment, ai vuri një këngë dhe më kërkoi të kërceja si një vajzë e re. Unë nuk hezitova dhe kërceva me të. Vallja solli momente pasioni dhe pas disa orësh bisedë dhe një shishe verë, ai filloi të më puthte. Pas disa minutash puthjesh të forta, ai vuri dorën e tij butësisht poshtë skajit tim, preku prapanicën time dhe më preku për të provokuar më të mirën e orgazmës time. Ne shkuam për të fjetur si çift, ai më pushtoi si askush tjetër, ai më thithi pidhin si askush tjetër, më thithi thithkat aq shumë sa humba numrin e orgazmave që më dha atë natë intensive. Kur mbaruam marrëdhëniet, unë isha aq i kënaqur sa nuk kishte vend për të ardhur keq, e lëre më të mendoja për pasojat e asaj që kisha bërë tani. Në fund të fundit, ai ishte i martuar dhe kjo mund të kompromentonte ose jo jetën time profesionale, për shkak të prestigjit të tij si punëdhënës në kompani. Të nesërmen, në zyrë, ai më trajtoi me dashamirësi dhe sikur të mos kishim asgjë. Dy ditë më vonë, ai më thirri në parking për të më marrë në shtëpi dhe unë shkova në shtrat me të përsëri. Këtë herë ishte edhe më mirë se e mëparshmja. Ai dinte të trajtojë një prostitutë si unë, të vendosë karin e tij të madh 21 cm siç më pëlqen në gomar dhe unë ankova shumë kënaqësi dhe tërbohesha nga epshi. Unë piva të gjithë qumështin e tij dhe ai demonstroi se unë do të isha i dashuri që ai gjithmonë ëndërronte, më goditi në fytyrë, më përplasi në vithe dhe më vendosi si lavire të tij të bindur dhe kjo më emociononte gjithnjë e më shumë. Ditën tjetër, unë shkoj në zyrë dhe ata më thonë se detyrat e mia janë rritur dhe ka pasur një rritje prej 500 reale në pagën time. Ata madje më thanë se ishte një vendim tjetër i drejtorit. Unë kurrë nuk e diskutova me të, pasi të gjitha dëshirat tona ishin thjesht seksuale. Muajin tjetër, kam marrë një bonus prej R $ 3,500, i cili do të bëhej çdo muaj, për të qenë shumë produktiv dhe gjatë gjithë kësaj kohe që kam pasur një marrëdhënie me shefin tim, kisha dy marrëdhënie paralele. Nuk kam për çfarë të ankohem, para shtesë në llogari dhe kënaqësi totale seksuale!
Në: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

Përshëndetje miq.
Emri im është José Araujo de Souza, nga Belo Horizonte, Minas Gerais, Brazil, krijues i faqeve të internetit http://www.professorpoeta.com.br dhe http://www.contos de sacanagem.com.br dhe unë botoj në africaner ALBANESE. Unë e vë veten të disponueshëm për të gjithë, përmes faqeve të mia të internetit ose postës elektronike josearaujodesouza@yahoo.com.br për sugjerime, kritika dhe mendime që mund të shërbejnë si bazë për përmirësimin e punës sime. Uebsajtet http://www.professorpoeta.com.br dhe http://www.contosdesacanagem.com.br nuk janë të sponsorizuara dhe për këtë arsye nuk më fitojnë para. Më ndihmoni t’i mbaj të pastër kështu, duke dhuruar çdo shumë për mirëmbajtjen e tyre, përmes llogarisë 43.725-5 Banco 3608-0 të Banco do Brasil ose blej librat e mi elektronikë në:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.hotmart.com, br

Faleminderit, nga zemra.

Ndakaita bonde naboss wangu kuti ndiwedzere mari yangu

Asingazivikanwe

Mhoroi, zita rangu ndinonzi Letícia, ini ndinenge ndasvika 1.80 metres pakureba, nebvudzi bvudzi rechisikirwo uye nemeso akasviba zvakanyanya. Ndakaonda uye ndakaumbika. Dai zvaive zvisiri zera, ini ndaizonyatso investa mune yekumodels basa, asi ini ndakamuka nguva dzaenda. Ndinofanira kugutsikana nemamiriro ezvinhu aripo. Ini ndinoshanda mukambani hombe yekuverenga, ini ndine makore makumi matatu nematanhatu, ndinogona kutaura kuti ndiri mukadzi anoyevedza uye ndakave nehukama hwakawanda muhupenyu hwangu. Kusvikira makore maviri apfuura, muhoro wangu waive 1,400.00. Mari shoma yehupenyu hwandaida kuva nahwo, shure kwezvose ini ndaingoda kuenda kunofara. Neraki, kazhinji yenguva mumakirabhu ehusiku ini andinoenda, ini kashoma kubhadhara nekuda kworunako rwangu uye mumwe wevandinoshanda navo mukambani anondida zvakanyanya, kunyangwe ndakaroora uye ndinonakirwa nazvo. Paakatanga kumanikidzwa zvakanyanya nerunako rwangu, akaisa mari yake mazuva ese mumatei kuyedza kundikunda, ini ndaive benzi, kunyangwe aive murume anokwezva mune ake 49s, ini ndaigara ndichikwezverwa kune vechidiki vakawanda Rimwe zuva, akatadza kudzivisa runako rwangu uye akati kwandiri achinyemwerera: “Chii chichaitika kwauri? Iwe uchaoma zvakadii? Ini ndakashata kudaro? Ndinoda iwe”. Ndakamuudza kuti kana achinge arambana, taizoenda kunodya. Rimwe zuva paive nekucheka mukambani. Iye achiseka achindiudza kuti kana ndikadya naye, ini ndaisazove pane redundancy runyorwa. Ini ndaida mari uye ndakagamuchira chikumbiro. Ndakamubvunza nezvemukadzi wake akandiudza kuti aizove asipo kwemazuva 9, sezvo aifamba kuenda kunze kwenyika, achindikumbira kuti tidye kumba kwake kuitira kuti pasava neanomuona aneni. Ndakaenda kumba kwake, ndisina kana zano mupfungwa. Isu tinodya uye tinotaura nezve dzakasiyana nyaya, asi zvakanyanya nezve hwedu hwega hupenyu. Akandiudza kuti anonyengera mukadzi wake nekuda kwekusarara naye zvakanaka. Pane imwe nguva, akaisa rwiyo ndokundikumbira kuti nditambe semusikana mudiki. Handina kunonoka nekutamba naye. Kutamba kwakaunza nguva dzekuda uye mushure memaawa mashoma ekukurukura uye bhodhoro rewaini, akatanga kunditsvoda. Mushure memaminetsi ekutsvoda kwakanyanya, akaisa ruoko rwake zvinyoro nyoro pasi pesiketi yangu, akabata garo rangu ndokundibata kuti ndishatise akanakisa eangu orgasms. Takazoenda kunorara tiri vaviri, akandibata zvisina mukare akamboita, akayamwa beche rangu kunge pasina mumwe akayamwa, akayamwa minyatso yangu zvekuti ndakarasa huwandu hwemazamu aakandipa husiku hwakanyanya. Patakapedza kuita bonde, ndakagutsikana zvekuti pakanga pasina nzvimbo yekunzwira tsitsi, ndoda kufunga nezvemhedzisiro yezvandanga ndichangobva kuita. Mushure mezvose, aive akaroora uye izvo zvaigona kukanganisa kana kwete hupenyu hwangu hwehunyanzvi, nekuda kwekuremekedzwa kwake semushandirwi mukambani. Zuva rakatevera, ndiri muhofisi, akandibata zvakanaka uye sekunge tanga tisina chinhu. Mazuva maviri gare gare, akandidaidza munzvimbo yekupaka kuti “undiendese kumba” uye ndikazorara naye zvakare. Panguva ino yanga yatove nani pane yapfuura. Aiziva kurapa hure seni, akaisa jongwe rake rakakura re 21 cm sekuda kwangu mubeche rangu uye ndakachema mafaro akawanda uye ndakapenga nezve ruchiva. Ndakanwa mukaka wake wese uye airatidza kuti ndichave mudiwa waaigara achirota, akandirova kumeso, akandirova pamboro ndokundiisa sehure rake rinoteerera uye zvakandifadza zvakanyanya. Rimwe zuva, ini ndinoenda kuhofisi uye vanondiudza kuti mabasa angu awedzera uye kwave nekuwedzera kwe500 reais muhoro yangu. Ivo vakatondiudza it was another director’s decision. Handina kumbobvira ndazvikurukura naye, mushure mezvose zvido zvedu zvaive zvebonde chete. Mumwe mwedzi, ndakagamuchira bhonasi yeR $ 3,500, iyo yaizove yemwedzi, yekuve ine zvibereko uye nguva yese iyi yandakange ndiine hukama naboss wangu, ndaive nehukama huviri hwakafanana. Handina chekuchema-chema nezvazvo, mari yekuwedzera paaccount uye zvachose kunakidzwa pabonde!
Mune: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

Mhoro shamwari.
Zita rangu ndinonzi José Araujo de Souza, anobva kuBelo Horizonte, Minas Gerais, Brazil, musiki wemawebhusaiti http://www.professorpoeta.com.br uye http://www.contos de sacanagem.com.br uye ini ndinoparidzira muAfricaner CHONA. Ndinozviita kuti ndiwanikwe kune wese munhu, kuburikidza nemawebhusaiti angu kana email josearaujodesouza@yahoo.com.br kune mazano, kutsoropodza uye maonero anogona kushanda sehwaro hwekuvandudza basa rangu. Iwo mawebhusaiti http://www.professorpoeta.com.br uye http://www.contosdesacanagem.com.br haana kutsigirwa uye saka haandiwanire ini chero mari. Ndibatsirei kuti ndivagadzire seizvi, vachipa chero mari yekuchengetedza kwavo, kuburikidza neakaunzi 43.725-5 Banco 3608-0 yeBanco do Brasil kana tengai e-mabhuku angu ku:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.kuvings.com, br

Ndatenda, kubva pamoyo.

Cefais ryw gyda fy rheolwr i gynyddu fy nghyflog

Dienw

Helo, fy enw i yw Letícia, rydw i bron yn 1.80 metr o daldra, gyda gwallt melyn naturiol a llygaid brown golau iawn. Rwy’n denau ac yn siâp. Oni bai am oedran, byddwn yn bendant yn buddsoddi mewn gyrfa fodelu, ond deffrais yn rhy hwyr. Rhaid i mi fod yn fodlon â’r amodau sydd ar gael. Rwy’n gweithio mewn cwmni cyfrifo mawr, rwy’n 36 oed, gallaf ddweud fy mod i’n fenyw ddeniadol ac rwyf wedi cael llawer o berthnasoedd erotig yn fy mywyd. Tan 2 flynedd yn ôl, fy nghyflog oedd 1,400.00. Ychydig o arian am y bywyd roeddwn i eisiau ei gael, wedi’r cyfan roeddwn i eisiau mynd allan a chael hwyl. Yn ffodus, y rhan fwyaf o’r amseroedd yn y clybiau nos yr af iddynt, anaml y byddaf yn talu diolch i’m harddwch ac mae un o’m partneriaid yn y cwmni yn fy ngharu’n fawr, er fy mod yn briod ac rwy’n ei fwynhau. Pan ddechreuodd gael pwysau mawr ar fy harddwch, buddsoddodd yn ddyddiol mewn te i geisio ennill fi drosodd, roeddwn i’n idiot, er ei fod yn ŵr bonheddig swynol yn ei 49au, roeddwn bob amser yn cael fy nenu at fwy o bobl ifanc. Un diwrnod, ni allai wrthsefyll fy swyn a dywedodd wrthyf gan wenu: “Beth fydd yn digwydd i chi? Pa mor anodd fyddwch chi? Ydw i’n hyll hwnnw? Rydw i dy eisiau di”. Dywedais wrtho, pan dorrodd i fyny, y byddem yn mynd allan i ginio. Un diwrnod roedd rhai toriadau yn y cwmni. Dywedodd wrthyf yn gellweirus pe bawn i’n cael cinio gydag ef, na fyddwn ar y rhestr diswyddo. Roeddwn i angen yr arian a derbyn y cynnig. Gofynnais iddo am ei wraig a dywedodd wrthyf y byddai’n absennol am 9 diwrnod, gan ei fod yn teithio dramor, gan ofyn imi gael cinio yn ei dŷ fel na fyddai unrhyw un yn ei weld gyda mi. Es i’w dŷ, heb gael cynllun mewn golwg. Rydyn ni’n bwyta ac yn siarad am amrywiaeth o bynciau, ond yn bennaf am ein bywydau personol. Dywedodd wrthyf ei fod yn twyllo ar ei wraig am beidio â chael rhyw dda gyda hi. Ar ryw adeg, gwisgodd gân a gofynnodd imi ddawnsio fel merch ifanc. Wnes i ddim petruso a dawnsio gydag ef. Daeth y ddawns ag eiliadau o angerdd ac ar ôl ychydig oriau o sgwrsio a photel o win, dechreuodd fy nghusanu. Ar ôl munudau o gusanau dwys, rhoddodd ei law yn ysgafn o dan fy sgert, cyffwrdd â’m casgen a chyffwrdd â mi i ysgogi’r gorau o fy orgasms. Aethon ni i’r gwely fel cwpl, roedd yn fy meddiant fel nad oedd unrhyw un arall erioed wedi’i wneud, fe suddodd fy mhussy fel nad oedd unrhyw un arall wedi’i sugno, fe suddodd fy nipples gymaint nes i mi golli cyfrif o’r orgasms a roddodd i mi’r noson ddwys honno. Pan wnaethon ni orffen cyfathrach rywiol, roeddwn i mor fodlon nad oedd lle i deimlo’n flin, heb sôn am feddwl am ganlyniadau’r hyn roeddwn i newydd ei wneud. Wedi’r cyfan, roedd yn briod a gallai hynny gyfaddawdu ar fy mywyd proffesiynol ai peidio, oherwydd ei fri fel cyflogwr yn y cwmni. Drannoeth, yn y swyddfa, fe wnaeth fy nhrin yn garedig ac fel pe na bai gennym ddim. Dau ddiwrnod yn ddiweddarach, fe alwodd fi yn y maes parcio i “fynd â mi adref” ac es i i’r gwely gydag ef eto. Y tro hwn roedd hyd yn oed yn well na’r un blaenorol. Roedd yn gwybod sut i drin butain fel fi, rhoi ei geiliog mawr 21 cm gan fy mod i’n ei hoffi yn fy nhin ac mi wnes i gwyno llawer o bleser a rhuthro am chwant. Fe wnes i yfed ei laeth i gyd a dangosodd mai fi fyddai’r cariad yr oedd bob amser yn breuddwydio amdano, fy nharo yn fy wyneb, fy nghaethiwo ar y gasgen a fy rhoi fel ei butain ufudd ac roedd hynny’n fy nghyffroi fwy a mwy. Y diwrnod o’r blaen, rwy’n mynd i’r swyddfa ac maen nhw’n dweud wrtha i fod fy nyletswyddau wedi cynyddu a bu cynnydd o 500 reais yn fy nghyflog. Fe wnaethant hyd yn oed ddweud wrthyf mai penderfyniad cyfarwyddwr arall ydoedd. Wnes i erioed ei drafod ag ef, ar ôl i’n holl ddymuniadau fod yn rhywiol yn unig. Y mis arall, cefais fonws o R $ 3,500, a fyddai’n dod yn fisol, am fod yn gynhyrchiol iawn a’r holl amser hwn fy mod wedi cael perthynas gyda fy rheolwr, roedd gen i ddwy berthynas gyfochrog. Nid oes gennyf unrhyw beth i gwyno amdano, arian ychwanegol ar y cyfrif a phleser rhywiol llwyr!
Yn: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

Helo, ffrindiau.
Fy enw i yw José Araujo de Souza, o Belo Horizonte, Minas Gerais, Brasil, crëwr y gwefannau http://www.professorpoeta.com.br a http://www.contos de sacanagem.com.br ac rwy’n cyhoeddi yn africaner Cymru. Rwy’n sicrhau fy mod ar gael i bawb, trwy fy ngwefannau neu e-bostiwch josearaujodesouza@yahoo.com.br i gael awgrymiadau, beirniadaeth a barn a all fod yn sylfaen ar gyfer gwella fy ngwaith. Nid yw’r gwefannau http://www.professorpoeta.com.br a http://www.contosdesacanagem.com.br yn cael eu noddi ac felly nid ydyn nhw’n ennill unrhyw arian i mi. Helpwch fi i’w cadw’n lân fel hyn, gan roi unrhyw swm ar gyfer eu cynnal a’u cadw, trwy’r cyfrif 43.725-5 Banco 3608-0 o Banco do Brasil neu brynu fy e-lyfrau yn:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.hotmart.com, br

Diolch, o’r galon.

給料を上げるために上司とセックスしました

匿名

こんにちは、私の名前はレティシアです。身長は約1.80メートルで、自然なブロンドの髪と非常に明るい茶色の目があります。私は痩せていて格好良いです。年齢がなければ、間違いなくモデリングのキャリアに投資するでしょうが、目が覚めるのが遅すぎました。私は利用可能な条件に満足しなければなりません。私は大規模な会計事務所で働いています。私は36歳です。私は魅力的な女性であり、人生で多くのエロティックな関係を築いてきました。 2年前までの私の給料は1,400.00でした。私が欲しかった人生のための少しのお金、結局私はただ外に出て楽しみたいと思っていました。幸いなことに、私が行くナイトクラブでは、ほとんどの場合、私の美しさに感謝することはめったになく、会社のパートナーの1人は、結婚しているにもかかわらず、私をとても愛していて、楽しんでいます。彼が私の美しさに非常にプレッシャーを感じ始めたとき、彼は私を倒そうと毎日お茶に投資しました、私はばかでした、彼は49代の魅力的な紳士でしたが、私はいつもより多くの若者に魅了されました。ある日、彼は私の魅力に抵抗できず、笑顔で私に言いました。あなたはどれくらい難しいですか?私は醜いですか?私はあなたが欲しいです”。私は彼が別れたとき、私たちは夕食に出かけるだろうと彼に言いました。ある日、会社にいくつかの削減がありました。彼は冗談めかして、私が彼と夕食をとったら、私は冗長リストに載らないだろうと私に言った。私はお金が必要で、提案を受け入れました。私は彼に彼の妻について尋ねたところ、彼は海外旅行中なので彼女は9日間欠席するだろうと言って、誰も私と一緒に彼に会わないように彼の家で夕食をとるように頼んだ。私は計画を立てずに彼の家に行きました。私たちはさまざまなテーマについて食事をしたり話したりしますが、ほとんどは私生活についてです。彼は妻とのセックスがうまくいかなかったために妻をだましていると私に言った。ある時点で、彼は歌を歌い、私に若い女の子として踊るように頼みました。私は躊躇せずに彼と踊りました。ダンスは情熱の瞬間をもたらし、数時間の会話とワインのボトルの後、彼は私にキスをし始めました。数分間の激しいキスの後、彼は私のスカートの下にそっと手を置き、私のお尻に触れ、私のオルガスムの最高のものを誘発するために私に触れました。私たちはカップルとして寝ました、彼は他の誰もやったことがないように私を所有しました、彼は他の人が吸ったように私の猫を吸った、彼は私の乳首を吸ったので私は彼がその激しい夜に私に与えたオーガズムの数を失いました。性交を終えたときは、今やったことの結果を考えるどころか、気の毒に思う余地がないほど満足していました。結局のところ、彼は結婚していて、会社の雇用主としての彼の名声のために、私の職業生活を損なうかどうかはわかりませんでした。翌日、オフィスで、彼は私を親切に、そして私たちが何もないかのように扱ってくれました。 2日後、彼は私を駐車場に「家に連れて帰って」と呼び、私は彼と再び寝ました。今回は前回よりもさらに良かったです。彼は私のような娼婦の扱い方を知っていて、21cmの巨根を好きなように尻に入れて、私はたくさんの喜びをうめき、欲望に絶賛しました。私は彼のミルクをすべて飲みました、そして彼は私が彼がいつも夢見ていた恋人になることを示し、私を顔にぶつけ、私をお尻に叩きつけ、私を彼の従順な娼婦として置きました、そしてそれは私をますます興奮させました。先日、事務所に行ってみると、職務が増えて給料が500レアル増えたそうです。彼らはそれが別のディレクターの決定であるとさえ私に言いました。私たちの欲望はすべて純粋に性的なものだったので、私は彼とそれについて話し合ったことはありませんでした。先月、私は非常に生産的であったために月額になるR $ 3,500のボーナスを受け取りました、そして私が上司との関係を持っていた間ずっと、私は2つの平行した関係を持っていました。私は文句を言うことは何もありません、アカウントの余分なお金と完全な性的喜び!
で:https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

皆さん、こんにちは。
私の名前は、ブラジルのミナスジェライス州ベロオリゾンテ出身のJoséAraujodeSouzaで、ウェブサイトwww.professorpoeta.com.brとwww.contos desacanagem.com.brの作成者です。私は自分のウェブサイトまたは電子メールjosearaujodesouza@yahoo.com.brを通じて、私の仕事の改善の基礎として役立つ提案、批判、意見を誰もが利用できるようにしています。ウェブサイトwww.professorpoeta.com.brとwww.contosdesacanagem.com.brは後援されていないため、私にお金を稼ぐことはありません。 Banco doBrasilのアカウント43.725-5Banco 3608-0を通じて、または次のアドレスで私の電子書籍を購入して、このようにクリーンに保ち、メンテナンスのために任意の金額を寄付するのを手伝ってください。
アマゾン
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.hotmart.com、br

心から感謝します。

ମୋର ବେତନ ବ to ାଇବା ପାଇଁ ମୋର ବସ୍ ସହିତ ଶାରୀରିକ ସମ୍ପର୍କ ରଖିଥିଲି |

ବେନାମୀ |

ନମସ୍କାର, ମୋର ନାମ ଲେଟିସିଆ, ମୋର ଉଚ୍ଚତା ପ୍ରାୟ 1.80 ମିଟର, ପ୍ରାକୃତିକ ସ୍ୱର୍ଣ୍ଣ କେଶ ଏବଂ ଅତି ହାଲୁକା ବାଦାମୀ ଆଖି ସହିତ | ମୁଁ ପତଳା ଏବଂ ଆକୃତିର | ଯଦି ଏହା ବୟସ ହୋଇନଥାନ୍ତା, ମୁଁ ନିଶ୍ଚିତ ଭାବରେ ଏକ ମଡେଲିଂ କ୍ୟାରିୟରରେ ବିନିଯୋଗ କରିବି, କିନ୍ତୁ ମୁଁ ବହୁତ ବିଳମ୍ବରେ ଉଠିଲି | ଉପଲବ୍ଧ ସର୍ତ୍ତଗୁଡିକରେ ମୋତେ ସନ୍ତୁଷ୍ଟ ହେବାକୁ ପଡ଼ିବ | ମୁଁ ଏକ ବୃହତ ଆକାଉଣ୍ଟିଂ ଫାର୍ମରେ କାମ କରେ, ମୋର ବୟସ 36 ବର୍ଷ, ମୁଁ କହିପାରେ ଯେ ମୁଁ ଜଣେ ଆକର୍ଷଣୀୟ ମହିଳା ଏବଂ ମୋ ଜୀବନରେ ମୋର ଅନେକ ଯ otic ନ ସମ୍ପର୍କ ଅଛି | 2 ବର୍ଷ ପୂର୍ବେ, ମୋର ଦରମା 1,400.00 ଥିଲା | ମୁଁ ଜୀବନ ପାଇବାକୁ ଚାହୁଁଥିବା ଅଳ୍ପ ଟଙ୍କା, ସର୍ବଶେଷରେ ମୁଁ କେବଳ ବାହାରକୁ ଯାଇ ମଜା କରିବାକୁ ଚାହୁଁଥିଲି | ସ Fort ଭାଗ୍ୟବଶତ ,, ମୁଁ ଯାଉଥିବା ନାଇଟ୍ କ୍ଲବଗୁଡ଼ିକରେ ଅଧିକାଂଶ ସମୟରେ, ମୁଁ କ୍ୱଚିତ୍ ମୋର ସ beauty ନ୍ଦର୍ଯ୍ୟକୁ ଧନ୍ୟବାଦ ଦେଇଥାଏ ଏବଂ କମ୍ପାନୀରେ ମୋର ଜଣେ ଅଂଶୀଦାର ମୋତେ ବହୁତ ଭଲ ପାଆନ୍ତି, ବିବାହିତ ସତ୍ତ୍ I େ ମୁଁ ଏହାକୁ ଉପଭୋଗ କରେ | ଯେତେବେଳେ ସେ ମୋ ସ beauty ନ୍ଦର୍ଯ୍ୟ ଦ୍ୱାରା ଅତ୍ୟଧିକ ଚାପଗ୍ରସ୍ତ ହେବାକୁ ଲାଗିଲେ, ସେ ମୋତେ ଜିତିବାକୁ ଚେଷ୍ଟା କରିବା ପାଇଁ ପ୍ରତିଦିନ ଚା’ରେ ବିନିଯୋଗ କଲେ, ମୁଁ ଜଣେ ମୂର୍ଖ, ଯଦିଓ ସେ 49 ବର୍ଷରେ ଜଣେ ଚିତ୍ତାକର୍ଷକ ଭଦ୍ରଲୋକ ଥିଲେ, ମୁଁ ସବୁବେଳେ ଅଧିକ ଯୁବକମାନଙ୍କ ପ୍ରତି ଆକର୍ଷିତ ହୋଇଥିଲି | ଦିନେ, ସେ ମୋର ଆକର୍ଷଣକୁ ପ୍ରତିରୋଧ କରିପାରିଲେ ନାହିଁ ଏବଂ ମୋତେ ହସି ହସି କହିଲେ: “ତୁମର କ’ଣ ହେବ? ତୁମେ କେତେ କଷ୍ଟକର ହେବ? ମୁଁ କ’ଣ ଅସୁନ୍ଦର? ମୁଁ ତୁମକୁ ଚାହେଁ”। ମୁଁ ତାଙ୍କୁ କହିଲି ଯେ ଯେତେବେଳେ ସେ ଭାଙ୍ଗିଗଲେ, ଆମେ ରାତ୍ରି ଭୋଜନ କରିବାକୁ ଯିବା | ଦିନେ କମ୍ପାନୀରେ କିଛି କଟକଣା ହୋଇଥିଲା। ସେ ଥଟ୍ଟା କରି ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ଯଦି ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହ ରାତ୍ରୀ ଭୋଜନ କରେ, ତେବେ ମୁଁ ଅନାବଶ୍ୟକ ତାଲିକାରେ ରହିବି ନାହିଁ | ମୋର ଟଙ୍କା ଦରକାର ଏବଂ ପ୍ରସ୍ତାବ ଗ୍ରହଣ କଲି | ମୁଁ ତାଙ୍କୁ ତାଙ୍କ ପତ୍ନୀଙ୍କ ବିଷୟରେ ପଚାରିଲି ଏବଂ ସେ ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ସେ 9 ଦିନ ଅନୁପସ୍ଥିତ ରହିବେ, ଯେହେତୁ ସେ ବିଦେଶ ଯାତ୍ରା କରୁଥିଲେ, ମୋତେ ତାଙ୍କ ଘରେ ରାତ୍ରୀ ଭୋଜନ କରିବାକୁ କହିଥିଲେ ଯାହା ଦ୍ him ାରା କେହି ମୋ ସହ ଦେଖିବେ ନାହିଁ। କ plan ଣସି ଯୋଜନା ନକରି ମୁଁ ତାଙ୍କ ଘରକୁ ଗଲି। ଆମେ ବିଭିନ୍ନ ବିଷୟ ବିଷୟରେ ଖାଇଥାଉ ଏବଂ କଥାବାର୍ତ୍ତା କରୁ, କିନ୍ତୁ ମୁଖ୍ୟତ our ଆମର ବ୍ୟକ୍ତିଗତ ଜୀବନ ବିଷୟରେ | ସେ ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ତାଙ୍କ ସହ ଭଲ ଶାରୀରିକ ସମ୍ପର୍କ ନ ଥିବାରୁ ସେ ତାଙ୍କ ପତ୍ନୀଙ୍କୁ ପ୍ରତାରଣା କରନ୍ତି। କିଛି ସମୟରେ ସେ ଏକ ଗୀତ ପିନ୍ଧି ମୋତେ ଛୋଟ girl ିଅ ପରି ନାଚିବାକୁ କହିଥିଲେ। ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହିତ ନାଚି ନାଚିଲି | ଏହି ନୃତ୍ୟ ଉତ୍ସାହର ମୁହୂର୍ତ୍ତ ଆଣିଥିଲା ​​ଏବଂ କିଛି ଘଣ୍ଟା ବାର୍ତ୍ତାଳାପ ଏବଂ ଏକ ମଦ ବୋତଲ ପରେ ସେ ମୋତେ ଚୁମ୍ବନ ଦେବାକୁ ଲାଗିଲେ | କିଛି ମିନିଟର ତୀବ୍ର ଚୁମ୍ବନ ପରେ, ସେ ମୋ ସ୍କର୍ଟ ତଳେ ଧୀରେ ଧୀରେ ହାତ ରଖି ମୋ ବାଣ୍ଡକୁ ସ୍ପର୍ଶ କଲା ଏବଂ ମୋର ଅର୍ଗାଜିମ୍କୁ ଉତ୍ତେଜିତ କରିବାକୁ ମୋତେ ସ୍ପର୍ଶ କଲା | ଆମେ ଏକ ଦମ୍ପତି ଭାବରେ ଶୋଇବାକୁ ଗଲୁ, ସେ ମୋତେ ଧାରଣ କଲେ ଯେପରି ଅନ୍ୟ କେହି କରି ନ ଥିଲେ, ସେ ମୋ ପିଉସକୁ ଅନ୍ୟ ଚୋବାଇ ନଥିବା ପରି ଚୁଚୁମିଥିଲେ, ସେ ମୋ ନିପଲକୁ ଏତେ ଶୋଷିଲେ ଯେ ସେ ମୋତେ ସେହି ତୀବ୍ର ରାତିରେ ଦେଇଥିବା ଅର୍ଗାସ୍ମସ୍ ଗଣନା ହରାଇଲେ | ଯେତେବେଳେ ଆମେ ସମ୍ପର୍କ ସମାପ୍ତ କଲୁ, ମୁଁ ଏତେ ସନ୍ତୁଷ୍ଟ ହେଲି ଯେ ଦୁ sorry ଖିତ ହେବାର ସ୍ଥାନ ନାହିଁ, ମୁଁ ଯାହା କରିଥିଲି ତାହାର ପରିଣାମ ବିଷୟରେ ଚିନ୍ତା କରିବାକୁ ଦିଅନ୍ତୁ ନାହିଁ | ସର୍ବଶେଷରେ, ସେ ବିବାହିତ ଥିଲେ ଏବଂ କମ୍ପାନୀରେ ଜଣେ ନିଯୁକ୍ତିଦାତା ଭାବରେ ତାଙ୍କର ସମ୍ମାନ ହେତୁ ଏହା ମୋର ବୃତ୍ତିଗତ ଜୀବନକୁ ସାମ୍ନା କରିପାରେ | ପରଦିନ, ଅଫିସରେ, ସେ ମୋତେ ଦୟାଳୁ ବ୍ୟବହାର କଲେ ଏବଂ ଯେପରି ଆମର କିଛି ନାହିଁ | ଦୁଇ ଦିନ ପରେ ସେ ମୋତେ ପାର୍କିଂ ସ୍ଥାନକୁ ଡାକି “ମୋତେ ଘରକୁ ନେଇଯାଅ” ଏବଂ ମୁଁ ପୁଣି ତାଙ୍କ ସହିତ ଶୋଇବାକୁ ଗଲି | ଏଥର ଏହା ପୂର୍ବ ଅପେକ୍ଷା ଆହୁରି ଭଲ ଥିଲା | ସେ ଜାଣିଥିଲେ ମୋ ପରି ବେଶ୍ୟାକୁ କିପରି ବ୍ୟବହାର କରିବେ, ତାଙ୍କର 21 ସେମି ବଡ କୁକୁରକୁ ମୋ ଗାଣ୍ଡିରେ ପସନ୍ଦ କରନ୍ତି ଏବଂ ମୁଁ ବହୁତ ଆନନ୍ଦ କଲି ଏବଂ ଲୋଭ ବିଷୟରେ କହିଲି | ମୁଁ ତାଙ୍କର ସମସ୍ତ କ୍ଷୀର ପିଇଥିଲି ଏବଂ ସେ ଦର୍ଶାଇଥିଲେ ଯେ ମୁଁ ସେହି ପ୍ରେମିକ ହେବି ଯାହା ସେ ସର୍ବଦା ସ୍ୱପ୍ନରେ ଦେଖୁଥିଲେ, ମୋତେ ମୁହଁରେ ଆଘାତ କରିଥିଲେ, ମୋତେ ବାଣ୍ଡରେ ଚାପୁଡ଼ା ମାରିଥିଲେ ଏବଂ ମୋତେ ତାଙ୍କ ଆଜ୍ଞାକାରୀ ବେଶ୍ୟା ଭାବରେ ରଖିଥିଲେ ଏବଂ ଏହା ମୋତେ ଅଧିକ ଉତ୍ସାହିତ କରିଥିଲା ​​| ଅନ୍ୟ ଦିନ, ମୁଁ ଅଫିସକୁ ଯାଏ ଏବଂ ସେମାନେ ମୋତେ କୁହନ୍ତି ଯେ ମୋର କର୍ତ୍ତବ୍ୟ ବୃଦ୍ଧି ପାଇଛି ଏବଂ ମୋର ବେତନରେ 500 ରିଏସ୍ ବୃଦ୍ଧି ହୋଇଛି | ଏପରିକି ସେମାନେ ମୋତେ ଅନ୍ୟ ଜଣେ ନିର୍ଦ୍ଦେଶକଙ୍କ ନିଷ୍ପତ୍ତି ବୋଲି କହିଥିଲେ। ଆମର ସମସ୍ତ ଇଚ୍ଛା କେବଳ ଯ sexual ନ ସମ୍ବନ୍ଧୀୟ ହେବା ପରେ ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହିତ କେବେବି ଆଲୋଚନା କରିନଥିଲି | ଅନ୍ୟ ମାସରେ, ମୁଁ R $ 3,500 ର ଏକ ବୋନସ୍ ପାଇଲି, ଯାହା ମାସିକ ହୋଇଯିବ, ଅତ୍ୟଧିକ ଉତ୍ପାଦନକାରୀ ହୋଇଥିବାରୁ ଏବଂ ଏହି ସମୟରେ ମୋର ବସ୍ ସହିତ ମୋର ସମ୍ପର୍କ ଅଛି, ମୋର ଦୁଇଟି ସମାନ୍ତରାଳ ସମ୍ପର୍କ ଥିଲା | ମୋର ଅଭିଯୋଗ କରିବାର କିଛି ନାହିଁ, ଆକାଉଣ୍ଟରେ ଅତିରିକ୍ତ ଟଙ୍କା ଏବଂ ସମୁଦାୟ ଯ sexual ନ ଆନନ୍ଦ!
ଇନ୍: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

ନମସ୍କାର, ବନ୍ଧୁଗଣ |
ମୋର ନାମ ଜୋସେ ଆରାଉଜୋ ଦେ ସୋଜା, ବେଲୋ ହୋରିଜୋଣ୍ଟେ, ମିନାସ୍ ଜେରାଇସ୍, ବ୍ରାଜିଲ୍, http://www.professorpoeta.com.br ଏବଂ http://www.contos de sacanagem.com.br ୱେବସାଇଟ୍ ର ସୃଷ୍ଟିକର୍ତ୍ତା ଏବଂ ମୁଁ THAI ଆଫ୍ରିକୀୟରେ ପ୍ରକାଶ କରେ | ମୋର ୱେବସାଇଟ୍ କିମ୍ବା ଇମେଲ୍ josearaujodesouza@yahoo.com.br ମାଧ୍ୟମରେ ମୁଁ ସମସ୍ତଙ୍କ ପାଇଁ ଉପଲବ୍ଧ କରାଏ, ପରାମର୍ଶ, ସମାଲୋଚନା ଏବଂ ମତାମତ ପାଇଁ ଯାହା ମୋ କାର୍ଯ୍ୟର ଉନ୍ନତି ପାଇଁ ଆଧାର ହୋଇପାରେ | ୱେବସାଇଟ୍ http://www.professorpoeta.com.br ଏବଂ http://www.contosdesacanagem.com.br ପ୍ରାୟୋଜିତ ନୁହେଁ ଏବଂ ତେଣୁ ମୋତେ କ money ଣସି ଟଙ୍କା ରୋଜଗାର କରନ୍ତି ନାହିଁ | ସେମାନଙ୍କୁ ଏହିପରି ପରିଷ୍କାର ରଖିବାରେ ସାହାଯ୍ୟ କରନ୍ତୁ, ସେମାନଙ୍କ ରକ୍ଷଣାବେକ୍ଷଣ ପାଇଁ ଯେକ amount ଣସି ରାଶି ଦାନ କରନ୍ତୁ, ବାଙ୍କୋ ଡୋ ବ୍ରାସିଲର ଆକାଉଣ୍ଟ 43.725-5 ବାନକୋ 3608-0 କିମ୍ବା ମୋର ଇ-ବୁକ୍ କିଣିବାରେ:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
ହଟମାର୍ଟ |
http://www.hotmart.com, ବ୍ର

ଧନ୍ୟବାଦ, ହୃଦୟରୁ

ମୋର ବେତନ ବ to ାଇବା ପାଇଁ ମୋର ବସ୍ ସହିତ ଶାରୀରିକ ସମ୍ପର୍କ ରଖିଥିଲି |

ବେନାମୀ |

ନମସ୍କାର, ମୋର ନାମ ଲେଟିସିଆ, ମୋର ଉଚ୍ଚତା ପ୍ରାୟ 1.80 ମିଟର, ପ୍ରାକୃତିକ ସ୍ୱର୍ଣ୍ଣ କେଶ ଏବଂ ଅତି ହାଲୁକା ବାଦାମୀ ଆଖି ସହିତ | ମୁଁ ପତଳା ଏବଂ ଆକୃତିର | ଯଦି ଏହା ବୟସ ହୋଇନଥାନ୍ତା, ମୁଁ ନିଶ୍ଚିତ ଭାବରେ ଏକ ମଡେଲିଂ କ୍ୟାରିୟରରେ ବିନିଯୋଗ କରିବି, କିନ୍ତୁ ମୁଁ ବହୁତ ବିଳମ୍ବରେ ଉଠିଲି | ଉପଲବ୍ଧ ସର୍ତ୍ତଗୁଡିକରେ ମୋତେ ସନ୍ତୁଷ୍ଟ ହେବାକୁ ପଡ଼ିବ | ମୁଁ ଏକ ବୃହତ ଆକାଉଣ୍ଟିଂ ଫାର୍ମରେ କାମ କରେ, ମୋର ବୟସ 36 ବର୍ଷ, ମୁଁ କହିପାରେ ଯେ ମୁଁ ଜଣେ ଆକର୍ଷଣୀୟ ମହିଳା ଏବଂ ମୋ ଜୀବନରେ ମୋର ଅନେକ ଯ otic ନ ସମ୍ପର୍କ ଅଛି | 2 ବର୍ଷ ପୂର୍ବେ, ମୋର ଦରମା 1,400.00 ଥିଲା | ମୁଁ ଜୀବନ ପାଇବାକୁ ଚାହୁଁଥିବା ଅଳ୍ପ ଟଙ୍କା, ସର୍ବଶେଷରେ ମୁଁ କେବଳ ବାହାରକୁ ଯାଇ ମଜା କରିବାକୁ ଚାହୁଁଥିଲି | ସ Fort ଭାଗ୍ୟବଶତ ,, ମୁଁ ଯାଉଥିବା ନାଇଟ୍ କ୍ଲବଗୁଡ଼ିକରେ ଅଧିକାଂଶ ସମୟରେ, ମୁଁ କ୍ୱଚିତ୍ ମୋର ସ beauty ନ୍ଦର୍ଯ୍ୟକୁ ଧନ୍ୟବାଦ ଦେଇଥାଏ ଏବଂ କମ୍ପାନୀରେ ମୋର ଜଣେ ଅଂଶୀଦାର ମୋତେ ବହୁତ ଭଲ ପାଆନ୍ତି, ବିବାହିତ ସତ୍ତ୍ I େ ମୁଁ ଏହାକୁ ଉପଭୋଗ କରେ | ଯେତେବେଳେ ସେ ମୋ ସ beauty ନ୍ଦର୍ଯ୍ୟ ଦ୍ୱାରା ଅତ୍ୟଧିକ ଚାପଗ୍ରସ୍ତ ହେବାକୁ ଲାଗିଲେ, ସେ ମୋତେ ଜିତିବାକୁ ଚେଷ୍ଟା କରିବା ପାଇଁ ପ୍ରତିଦିନ ଚା’ରେ ବିନିଯୋଗ କଲେ, ମୁଁ ଜଣେ ମୂର୍ଖ, ଯଦିଓ ସେ 49 ବର୍ଷରେ ଜଣେ ଚିତ୍ତାକର୍ଷକ ଭଦ୍ରଲୋକ ଥିଲେ, ମୁଁ ସବୁବେଳେ ଅଧିକ ଯୁବକମାନଙ୍କ ପ୍ରତି ଆକର୍ଷିତ ହୋଇଥିଲି | ଦିନେ, ସେ ମୋର ଆକର୍ଷଣକୁ ପ୍ରତିରୋଧ କରିପାରିଲେ ନାହିଁ ଏବଂ ମୋତେ ହସି ହସି କହିଲେ: “ତୁମର କ’ଣ ହେବ? ତୁମେ କେତେ କଷ୍ଟକର ହେବ? ମୁଁ କ’ଣ ଅସୁନ୍ଦର? ମୁଁ ତୁମକୁ ଚାହେଁ”। ମୁଁ ତାଙ୍କୁ କହିଲି ଯେ ଯେତେବେଳେ ସେ ଭାଙ୍ଗିଗଲେ, ଆମେ ରାତ୍ରି ଭୋଜନ କରିବାକୁ ଯିବା | ଦିନେ କମ୍ପାନୀରେ କିଛି କଟକଣା ହୋଇଥିଲା। ସେ ଥଟ୍ଟା କରି ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ଯଦି ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହ ରାତ୍ରୀ ଭୋଜନ କରେ, ତେବେ ମୁଁ ଅନାବଶ୍ୟକ ତାଲିକାରେ ରହିବି ନାହିଁ | ମୋର ଟଙ୍କା ଦରକାର ଏବଂ ପ୍ରସ୍ତାବ ଗ୍ରହଣ କଲି | ମୁଁ ତାଙ୍କୁ ତାଙ୍କ ପତ୍ନୀଙ୍କ ବିଷୟରେ ପଚାରିଲି ଏବଂ ସେ ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ସେ 9 ଦିନ ଅନୁପସ୍ଥିତ ରହିବେ, ଯେହେତୁ ସେ ବିଦେଶ ଯାତ୍ରା କରୁଥିଲେ, ମୋତେ ତାଙ୍କ ଘରେ ରାତ୍ରୀ ଭୋଜନ କରିବାକୁ କହିଥିଲେ ଯାହା ଦ୍ him ାରା କେହି ମୋ ସହ ଦେଖିବେ ନାହିଁ। କ plan ଣସି ଯୋଜନା ନକରି ମୁଁ ତାଙ୍କ ଘରକୁ ଗଲି। ଆମେ ବିଭିନ୍ନ ବିଷୟ ବିଷୟରେ ଖାଇଥାଉ ଏବଂ କଥାବାର୍ତ୍ତା କରୁ, କିନ୍ତୁ ମୁଖ୍ୟତ our ଆମର ବ୍ୟକ୍ତିଗତ ଜୀବନ ବିଷୟରେ | ସେ ମୋତେ କହିଥିଲେ ଯେ ତାଙ୍କ ସହ ଭଲ ଶାରୀରିକ ସମ୍ପର୍କ ନ ଥିବାରୁ ସେ ତାଙ୍କ ପତ୍ନୀଙ୍କୁ ପ୍ରତାରଣା କରନ୍ତି। କିଛି ସମୟରେ ସେ ଏକ ଗୀତ ପିନ୍ଧି ମୋତେ ଛୋଟ girl ିଅ ପରି ନାଚିବାକୁ କହିଥିଲେ। ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହିତ ନାଚି ନାଚିଲି | ଏହି ନୃତ୍ୟ ଉତ୍ସାହର ମୁହୂର୍ତ୍ତ ଆଣିଥିଲା ​​ଏବଂ କିଛି ଘଣ୍ଟା ବାର୍ତ୍ତାଳାପ ଏବଂ ଏକ ମଦ ବୋତଲ ପରେ ସେ ମୋତେ ଚୁମ୍ବନ ଦେବାକୁ ଲାଗିଲେ | କିଛି ମିନିଟର ତୀବ୍ର ଚୁମ୍ବନ ପରେ, ସେ ମୋ ସ୍କର୍ଟ ତଳେ ଧୀରେ ଧୀରେ ହାତ ରଖି ମୋ ବାଣ୍ଡକୁ ସ୍ପର୍ଶ କଲା ଏବଂ ମୋର ଅର୍ଗାଜିମ୍କୁ ଉତ୍ତେଜିତ କରିବାକୁ ମୋତେ ସ୍ପର୍ଶ କଲା | ଆମେ ଏକ ଦମ୍ପତି ଭାବରେ ଶୋଇବାକୁ ଗଲୁ, ସେ ମୋତେ ଧାରଣ କଲେ ଯେପରି ଅନ୍ୟ କେହି କରି ନ ଥିଲେ, ସେ ମୋ ପିଉସକୁ ଅନ୍ୟ ଚୋବାଇ ନଥିବା ପରି ଚୁଚୁମିଥିଲେ, ସେ ମୋ ନିପଲକୁ ଏତେ ଶୋଷିଲେ ଯେ ସେ ମୋତେ ସେହି ତୀବ୍ର ରାତିରେ ଦେଇଥିବା ଅର୍ଗାସ୍ମସ୍ ଗଣନା ହରାଇଲେ | ଯେତେବେଳେ ଆମେ ସମ୍ପର୍କ ସମାପ୍ତ କଲୁ, ମୁଁ ଏତେ ସନ୍ତୁଷ୍ଟ ହେଲି ଯେ ଦୁ sorry ଖିତ ହେବାର ସ୍ଥାନ ନାହିଁ, ମୁଁ ଯାହା କରିଥିଲି ତାହାର ପରିଣାମ ବିଷୟରେ ଚିନ୍ତା କରିବାକୁ ଦିଅନ୍ତୁ ନାହିଁ | ସର୍ବଶେଷରେ, ସେ ବିବାହିତ ଥିଲେ ଏବଂ କମ୍ପାନୀରେ ଜଣେ ନିଯୁକ୍ତିଦାତା ଭାବରେ ତାଙ୍କର ସମ୍ମାନ ହେତୁ ଏହା ମୋର ବୃତ୍ତିଗତ ଜୀବନକୁ ସାମ୍ନା କରିପାରେ | ପରଦିନ, ଅଫିସରେ, ସେ ମୋତେ ଦୟାଳୁ ବ୍ୟବହାର କଲେ ଏବଂ ଯେପରି ଆମର କିଛି ନାହିଁ | ଦୁଇ ଦିନ ପରେ ସେ ମୋତେ ପାର୍କିଂ ସ୍ଥାନକୁ ଡାକି “ମୋତେ ଘରକୁ ନେଇଯାଅ” ଏବଂ ମୁଁ ପୁଣି ତାଙ୍କ ସହିତ ଶୋଇବାକୁ ଗଲି | ଏଥର ଏହା ପୂର୍ବ ଅପେକ୍ଷା ଆହୁରି ଭଲ ଥିଲା | ସେ ଜାଣିଥିଲେ ମୋ ପରି ବେଶ୍ୟାକୁ କିପରି ବ୍ୟବହାର କରିବେ, ତାଙ୍କର 21 ସେମି ବଡ କୁକୁରକୁ ମୋ ଗାଣ୍ଡିରେ ପସନ୍ଦ କରନ୍ତି ଏବଂ ମୁଁ ବହୁତ ଆନନ୍ଦ କଲି ଏବଂ ଲୋଭ ବିଷୟରେ କହିଲି | ମୁଁ ତାଙ୍କର ସମସ୍ତ କ୍ଷୀର ପିଇଥିଲି ଏବଂ ସେ ଦର୍ଶାଇଥିଲେ ଯେ ମୁଁ ସେହି ପ୍ରେମିକ ହେବି ଯାହା ସେ ସର୍ବଦା ସ୍ୱପ୍ନରେ ଦେଖୁଥିଲେ, ମୋତେ ମୁହଁରେ ଆଘାତ କରିଥିଲେ, ମୋତେ ବାଣ୍ଡରେ ଚାପୁଡ଼ା ମାରିଥିଲେ ଏବଂ ମୋତେ ତାଙ୍କ ଆଜ୍ଞାକାରୀ ବେଶ୍ୟା ଭାବରେ ରଖିଥିଲେ ଏବଂ ଏହା ମୋତେ ଅଧିକ ଉତ୍ସାହିତ କରିଥିଲା ​​| ଅନ୍ୟ ଦିନ, ମୁଁ ଅଫିସକୁ ଯାଏ ଏବଂ ସେମାନେ ମୋତେ କୁହନ୍ତି ଯେ ମୋର କର୍ତ୍ତବ୍ୟ ବୃଦ୍ଧି ପାଇଛି ଏବଂ ମୋର ବେତନରେ 500 ରିଏସ୍ ବୃଦ୍ଧି ହୋଇଛି | ଏପରିକି ସେମାନେ ମୋତେ ଅନ୍ୟ ଜଣେ ନିର୍ଦ୍ଦେଶକଙ୍କ ନିଷ୍ପତ୍ତି ବୋଲି କହିଥିଲେ। ଆମର ସମସ୍ତ ଇଚ୍ଛା କେବଳ ଯ sexual ନ ସମ୍ବନ୍ଧୀୟ ହେବା ପରେ ମୁଁ ତାଙ୍କ ସହିତ କେବେବି ଆଲୋଚନା କରିନଥିଲି | ଅନ୍ୟ ମାସରେ, ମୁଁ R $ 3,500 ର ଏକ ବୋନସ୍ ପାଇଲି, ଯାହା ମାସିକ ହୋଇଯିବ, ଅତ୍ୟଧିକ ଉତ୍ପାଦନକାରୀ ହୋଇଥିବାରୁ ଏବଂ ଏହି ସମୟରେ ମୋର ବସ୍ ସହିତ ମୋର ସମ୍ପର୍କ ଅଛି, ମୋର ଦୁଇଟି ସମାନ୍ତରାଳ ସମ୍ପର୍କ ଥିଲା | ମୋର ଅଭିଯୋଗ କରିବାର କିଛି ନାହିଁ, ଆକାଉଣ୍ଟରେ ଅତିରିକ୍ତ ଟଙ୍କା ଏବଂ ସମୁଦାୟ ଯ sexual ନ ଆନନ୍ଦ!
ଇନ୍: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

ନମସ୍କାର, ବନ୍ଧୁଗଣ |
ମୋର ନାମ ଜୋସେ ଅରାଉଜୋ ଦେ ସୋଜା, ବେଲୋ ହୋରିଜୋଣ୍ଟେ, ମିନାସ୍ ଜେରାଇସ୍, ବ୍ରାଜିଲ୍, http://www.professorpoeta.com.br ଏବଂ http://www.contos de sacanagem.com.br ୱେବସାଇଟର ନିର୍ମାତା ଏବଂ ମୁଁ ଆଫ୍ରିକୀୟ TÂMIL ରେ ପ୍ରକାଶ କରେ | ମୋର ୱେବସାଇଟ୍ କିମ୍ବା ଇମେଲ୍ josearaujodesouza@yahoo.com.br ମାଧ୍ୟମରେ ମୁଁ ସମସ୍ତଙ୍କ ପାଇଁ ଉପଲବ୍ଧ କରାଏ, ପରାମର୍ଶ, ସମାଲୋଚନା ଏବଂ ମତାମତ ପାଇଁ ଯାହା ମୋ କାର୍ଯ୍ୟର ଉନ୍ନତି ପାଇଁ ଆଧାର ହୋଇପାରେ | ୱେବସାଇଟ୍ http://www.professorpoeta.com.br ଏବଂ http://www.contosdesacanagem.com.br ପ୍ରାୟୋଜିତ ନୁହେଁ ଏବଂ ତେଣୁ ମୋତେ କ money ଣସି ଟଙ୍କା ରୋଜଗାର କରନ୍ତି ନାହିଁ | ସେମାନଙ୍କୁ ଏହିପରି ପରିଷ୍କାର ରଖିବାରେ ସାହାଯ୍ୟ କରନ୍ତୁ, ସେମାନଙ୍କ ରକ୍ଷଣାବେକ୍ଷଣ ପାଇଁ ଯେକ amount ଣସି ରାଶି ଦାନ କରନ୍ତୁ, ବାଙ୍କୋ ଡୋ ବ୍ରାସିଲର ଆକାଉଣ୍ଟ 43.725-5 ବାନକୋ 3608-0 କିମ୍ବା ମୋର ଇ-ବୁକ୍ କିଣିବାରେ:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
ହଟମାର୍ଟ |
http://www.hotmart.com, ବ୍ର

ଧନ୍ୟବାଦ, ହୃଦୟରୁ

Eṉatu campaḷattai atikarikka eṉ mutalāḷiyuṭaṉ uṭaluṟavu koṇṭēṉ

anāmatēya

vaṇakkam, eṉ peyar leṭṭīciyā, nāṉ kiṭṭattaṭṭa 1.80 Mīṭṭar uyaram, iyaṟkai mañcaḷ niṟa muṭi maṟṟum mikavum veḷir paḻuppu niṟa kaṇkaḷ. Nāṉ melliya maṟṟum kūrmaiyāṉavaṉ. Atu vayatu illaiyeṉṟāl, nāṉ niccayamāka oru māṭaliṅ vāḻkkaiyil mutalīṭu ceyvēṉ, āṉāl nāṉ mikavum tāmatamāka eḻuntēṉ. Kiṭaikkum nipantaṉaikaḷil nāṉ tirupti aṭaiya vēṇṭum. Nāṉ oru periya kaṇakkiyal niṟuvaṉattil vēlai ceykiṟēṉ, eṉakku 36 vayatu, nāṉ oru kavarcciyāṉa peṇ eṉṟu colla muṭiyum, eṉ vāḻkkaiyil eṉakku pala ciṟṟiṉpa uṟavukaḷ iruntaṉa. 2 Āṇṭukaḷukku muṉpu varai, eṉatu campaḷam 1,400.00. Nāṉ virumpiya vāḻkkaikku koñcam paṇam, ellāvaṟṟiṟkum mēlāka nāṉ veḷiyē ceṉṟu vēṭikkai pārkka virumpiṉēṉ. Atirṣṭavacamāka, nāṉ cellum iravu viṭutikaḷil perumpālāṉa nēraṅkaḷil, eṉatu aḻakukku nāṉ aritākavē naṉṟi celuttukiṟēṉ, niṟuvaṉattil eṉatu kūṭṭāḷarkaḷil oruvar eṉṉai mikavum nēcikkiṟār, tirumaṇamāṉa pōtilum nāṉ atai aṉupavikkiṟēṉ. Avar eṉ aḻakāl mikavum aḻuttam koṭukkat toṭaṅkiyapōtu, ​​avar eṉṉai vella muyaṟcikka tiṉamum ṭīsil mutalīṭu ceytār, nāṉ oru muṭṭāḷ, avar taṉatu 49 kaḷil oru aḻakāṉa maṉitarāka iruntapōtilum, nāṉ eppōtum atikamāṉa iḷaiñarkaḷiṭam īrkkappaṭṭēṉ. Oru nāḷ, avar eṉ aḻakai etirkka muṭiyavillai, cirittapaṭi eṉṉiṭam kūṟiṉār: “Uṅkaḷukku eṉṉa naṭakkum? Nīṅkaḷ evvaḷavu kaṭiṉamāka iruppīrkaḷ? Nāṉ anta aciṅkamā? Eṉakku nī vēṇṭum”. Avar pirintatum, nāṅkaḷ iravu uṇaviṟku veḷiyē celvōm eṉṟu coṉṉēṉ. Oru nāḷ niṟuvaṉattil cila veṭṭukkaḷ iruntaṉa. Avar nakaiccuvaiyāka eṉṉiṭam coṉṉār, nāṉ avaruṭaṉ iravu uṇavu cāppiṭṭāl, nāṉ paṇinīkka paṭṭiyalil irukka māṭṭēṉ. Eṉakku paṇam tēvaippaṭṭatu maṟṟum tiṭṭattai ēṟṟukkoṇṭēṉ. Nāṉ avaṉatu maṉaiviyaip paṟṟi avariṭam kēṭṭēṉ, avar 9 nāṭkaḷ ājarāka māṭṭār eṉṟu coṉṉār, avar veḷināṭu payaṇam ceytatāl, eṉṉuṭaṉ yārum avaraip pārkkātapaṭi avaratu vīṭṭil iravu uṇavu cāppiṭac coṉṉār. Maṉatil oru tiṭṭam illāmal nāṉ avaruṭaiya vīṭṭiṟkuc ceṉṟēṉ. Nāṅkaḷ palavitamāṉa pāṭaṅkaḷaip paṟṟi cāppiṭukiṟōm, pēcukiṟōm, āṉāl perumpālum nam taṉippaṭṭa vāḻkkaiyaip paṟṟi. Avar taṉatu maṉaiviyuṭaṉ nalla uṭaluṟavu koḷḷātataṟkāka ēmāṟṟuvatāka eṉṉiṭam kūṟiṉār. Oru kaṭṭattil, avar oru pāṭalaip pōṭṭu, oru iḷam peṇṇāka naṭaṉamāṭac coṉṉār. Nāṉ tayaṅkavillai avaruṭaṉ naṭaṉamāṭiṉēṉ. Inta naṭaṉam uṇarccikaḷiṉ taruṇaṅkaḷaik koṇṭuvantatu, cila maṇinēra uraiyāṭalukkum oru matu pāṭṭilukkum piṟaku, avar eṉṉai muttamiṭa ārampittār. Tīviramāṉa muttaṅkaḷukkup piṟaku, avar eṉ kaiyai metuvāka eṉ pāvāṭaiyiṉ kīḻ vaittu, eṉ paṭṭait toṭṭu, eṉ puṇarcciyil ciṟantatait tūṇṭa eṉṉait toṭṭār. Nāṅkaḷ oru jōṭiyāka paṭukkaikkuc ceṉṟōm, vēṟu yārum ceyyātatu pōl avar eṉṉiṭam iruntār, avar eṉ puṇṭaiyai vēṟu yārum uṟiñcavillai, avar eṉ mulaikaḷai uṟiñciṉār, anta tīviramāṉa iravil avar eṉakkuk koṭutta puṇarcciyiṉ eṇṇikkaiyai nāṉ iḻantēṉ. Nāṅkaḷ uṭaluṟavai muṭittapōtu, ​​varuttappaṭuvataṟku iṭamillai eṉṟu nāṉ mikavum tirupti aṭaintēṉ, nāṉ ippōtu ceytavaṟṟiṉ viḷaivukaḷaip paṟṟi cintikkaṭṭum. Ellāvaṟṟiṟkum mēlāka, avar tirumaṇamāṉavar, atu eṉatu toḻil vāḻkkaiyil camaracam ceyyakkūṭum allatu illai, anta niṟuvaṉattil oru mutalāḷi eṉṟa avaratu ka ti ravam kāraṇamāka. Aṭutta nāḷ, aluvalakattil, avar eṉṉiṭam kaṉivāka naṭantu koṇṭār, eṅkaḷukku etuvum illai eṉpatu pōla. Iraṇṭu nāṭkaḷukkup piṟaku, “eṉṉai vīṭṭiṟku aḻaittuc cella” avar eṉṉai vākaṉa niṟuttumiṭattil aḻaittār, nāṉ avaruṭaṉ mīṇṭum paṭukkaikkuc ceṉṟēṉ. Inta muṟai muntaiyatai viṭavum ciṟappāka iruntatu. Eṉṉaip pōṉṟa oru parattaiyarai eppaṭi naṭattuvatu eṉṟu avarukkut teriyum, avaratu 21 ce.Mī periya cēvalai nāṉ virumpiyapaṭi eṉ kaḻutaiyil vaittēṉ, nāṉ mikunta makiḻcciyaip pulampiṉēṉ, kāmattaip paṟṟik koṇṭēṉ. Nāṉ avaṉatu pāl aṉaittaiyum kuṭittēṉ, avar eppōtum kaṉavu kaṇṭa kātalaṉāka nāṉ iruppēṉ eṉpatai nirūpittār, eṉṉai mukattil aṭittār, eṉṉai paṭ mītu aṟaintār, eṉṉai avaruṭaiya kīḻppaṭital vēci eṉṟu vaittār, atu eṉṉai mēlum mēlum uṟcākappaṭuttiyatu. Maṟṟa nāḷ, nāṉ aluvalakattiṟkuc celkiṟēṉ, avarkaḷ eṉatu kaṭamaikaḷ atikarittuḷḷaṉa eṉṟum eṉatu campaḷattil 500 reyciṉ atikarippu ēṟpaṭṭuḷḷatākavum avarkaḷ eṉṉiṭam kūṟukiṟārkaḷ. Itu iṉṉoru iyakkuṉariṉ muṭivu eṉṟu kūṭa avarkaḷ eṉṉiṭam coṉṉārkaḷ. Eṅkaḷ ācaikaḷ aṉaittum muṟṟilum pāliyal rītiyāka iruntapiṉ, nāṉ avaruṭaṉ itaip paṟṟi vivātikkavillai. Maṟṟa mātattil, nāṉ, 500 3,500 pōṉasaip peṟṟēṉ, itu mātāntiramāka māṟum, mikavum uṟpattittiṟaṉ mikkatākavum, inta nērattil nāṉ eṉ mutalāḷiyuṭaṉ uṟavu vaittiruntēṉ, eṉakku iraṇṭu iṇaiyāṉa uṟavukaḷ iruntaṉa. Eṉakku pukār etuvum illai, kaṇakkil kūṭutal paṇam maṟṟum motta pāliyal iṉpam!
Il: Https://Www.Xvideosincesto.Com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

vaṇakkam naṇparkaḷē.
http://Www.Professorpoeta.Com.Br maṟṟum http://www.Contos de sacanagem.Com.Br eṉṟa valaittaḷaṅkaḷai uruvākkiyavar, pirēciliṉ pelō horicōṉṭē, miṉās jerāysaic cērnta eṉatu peyar jōs arājō ṭi ca za cā, nāṉ āppirikkar ṭemillil veḷiyiṭukiṟēṉ. Eṉatu paṇikaḷai mēmpaṭuttuvataṟkāṉa aṭippaṭaiyāka ceyalpaṭakkūṭiya parinturaikaḷ, vimarcaṉaṅkaḷ maṟṟum karuttukkaḷukkāka eṉatu valaittaḷaṅkaḷ allatu miṉṉañcal josearaujodesouza@yahoo.Com.Br mūlam aṉaivarukkum nāṉ kiṭaikkumpaṭi ceykiṟēṉ. http://Www.Professorpoeta.Com.Br maṟṟum http://www.Contosdesacanagem.Com.Br ākiya valaittaḷaṅkaḷ nitiyutavi ceyyappaṭavillai, eṉavē eṉakku paṇam campātikka vēṇṭām. Itai ippaṭi cuttamāka vaittirukka eṉakku utavuṅkaḷ, avaṟṟiṉ parāmarippukkāka enta tokaiyaiyum naṉkoṭaiyāka, 43.725-5 Pāṅkō ṭū pirēciliṉ pāṉkō 3608-0 kaṇakkiṉ mūlam allatu eṉatu miṉ puttakaṅkaḷai vāṅkavum:
Amēcāṉ
https://Www.Amazon.Com.Br/s?K=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
hāṭmārṭ
http://www.Hotmart.Com, br

naṉṟi, itayattiliruntu.

எனது சம்பளத்தை அதிகரிக்க என் முதலாளியுடன் உடலுறவு கொண்டேன்

அநாமதேய

வணக்கம், என் பெயர் லெட்டீசியா, நான் கிட்டத்தட்ட 1.80 மீட்டர் உயரம், இயற்கை மஞ்சள் நிற முடி மற்றும் மிகவும் வெளிர் பழுப்பு நிற கண்கள். நான் மெல்லிய மற்றும் கூர்மையானவன். அது வயது இல்லையென்றால், நான் நிச்சயமாக ஒரு மாடலிங் வாழ்க்கையில் முதலீடு செய்வேன், ஆனால் நான் மிகவும் தாமதமாக எழுந்தேன். கிடைக்கும் நிபந்தனைகளில் நான் திருப்தி அடைய வேண்டும். நான் ஒரு பெரிய கணக்கியல் நிறுவனத்தில் வேலை செய்கிறேன், எனக்கு 36 வயது, நான் ஒரு கவர்ச்சியான பெண் என்று சொல்ல முடியும், என் வாழ்க்கையில் எனக்கு பல சிற்றின்ப உறவுகள் இருந்தன. 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வரை, எனது சம்பளம் 1,400.00. நான் விரும்பிய வாழ்க்கைக்கு கொஞ்சம் பணம், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக நான் வெளியே சென்று வேடிக்கை பார்க்க விரும்பினேன். அதிர்ஷ்டவசமாக, நான் செல்லும் இரவு விடுதிகளில் பெரும்பாலான நேரங்களில், எனது அழகுக்கு நான் அரிதாகவே நன்றி செலுத்துகிறேன், நிறுவனத்தில் எனது கூட்டாளர்களில் ஒருவர் என்னை மிகவும் நேசிக்கிறார், திருமணமான போதிலும் நான் அதை அனுபவிக்கிறேன். அவர் என் அழகால் மிகவும் அழுத்தம் கொடுக்கத் தொடங்கியபோது, ​​அவர் என்னை வெல்ல முயற்சிக்க தினமும் டீஸில் முதலீடு செய்தார், நான் ஒரு முட்டாள், அவர் தனது 49 களில் ஒரு அழகான மனிதராக இருந்தபோதிலும், நான் எப்போதும் அதிகமான இளைஞர்களிடம் ஈர்க்கப்பட்டேன். ஒரு நாள், அவர் என் அழகை எதிர்க்க முடியவில்லை, சிரித்தபடி என்னிடம் கூறினார்: “உங்களுக்கு என்ன நடக்கும்? நீங்கள் எவ்வளவு கடினமாக இருப்பீர்கள்? நான் அந்த அசிங்கமா? எனக்கு நீ வேண்டும்”. அவர் பிரிந்ததும், நாங்கள் இரவு உணவிற்கு வெளியே செல்வோம் என்று சொன்னேன். ஒரு நாள் நிறுவனத்தில் சில வெட்டுக்கள் இருந்தன. அவர் நகைச்சுவையாக என்னிடம் சொன்னார், நான் அவருடன் இரவு உணவு சாப்பிட்டால், நான் பணிநீக்க பட்டியலில் இருக்க மாட்டேன். எனக்கு பணம் தேவைப்பட்டது மற்றும் திட்டத்தை ஏற்றுக்கொண்டேன். நான் அவனது மனைவியைப் பற்றி அவரிடம் கேட்டேன், அவர் 9 நாட்கள் ஆஜராக மாட்டார் என்று சொன்னார், அவர் வெளிநாடு பயணம் செய்ததால், என்னுடன் யாரும் அவரைப் பார்க்காதபடி அவரது வீட்டில் இரவு உணவு சாப்பிடச் சொன்னார். மனதில் ஒரு திட்டம் இல்லாமல் நான் அவருடைய வீட்டிற்குச் சென்றேன். நாங்கள் பலவிதமான பாடங்களைப் பற்றி சாப்பிடுகிறோம், பேசுகிறோம், ஆனால் பெரும்பாலும் நம் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி. அவர் தனது மனைவியுடன் நல்ல உடலுறவு கொள்ளாததற்காக ஏமாற்றுவதாக என்னிடம் கூறினார். ஒரு கட்டத்தில், அவர் ஒரு பாடலைப் போட்டு, ஒரு இளம் பெண்ணாக நடனமாடச் சொன்னார். நான் தயங்கவில்லை அவருடன் நடனமாடினேன். இந்த நடனம் உணர்ச்சிகளின் தருணங்களைக் கொண்டுவந்தது, சில மணிநேர உரையாடலுக்கும் ஒரு மது பாட்டிலுக்கும் பிறகு, அவர் என்னை முத்தமிட ஆரம்பித்தார். தீவிரமான முத்தங்களுக்குப் பிறகு, அவர் என் கையை மெதுவாக என் பாவாடையின் கீழ் வைத்து, என் பட்டைத் தொட்டு, என் புணர்ச்சியில் சிறந்ததைத் தூண்ட என்னைத் தொட்டார். நாங்கள் ஒரு ஜோடியாக படுக்கைக்குச் சென்றோம், வேறு யாரும் செய்யாதது போல் அவர் என்னிடம் இருந்தார், அவர் என் புண்டையை வேறு யாரும் உறிஞ்சவில்லை, அவர் என் முலைகளை உறிஞ்சினார், அந்த தீவிரமான இரவில் அவர் எனக்குக் கொடுத்த புணர்ச்சியின் எண்ணிக்கையை நான் இழந்தேன். நாங்கள் உடலுறவை முடித்தபோது, ​​வருத்தப்படுவதற்கு இடமில்லை என்று நான் மிகவும் திருப்தி அடைந்தேன், நான் இப்போது செய்தவற்றின் விளைவுகளைப் பற்றி சிந்திக்கட்டும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, அவர் திருமணமானவர், அது எனது தொழில் வாழ்க்கையில் சமரசம் செய்யக்கூடும் அல்லது இல்லை, அந்த நிறுவனத்தில் ஒரு முதலாளி என்ற அவரது க ti ரவம் காரணமாக. அடுத்த நாள், அலுவலகத்தில், அவர் என்னிடம் கனிவாக நடந்து கொண்டார், எங்களுக்கு எதுவும் இல்லை என்பது போல. இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, “என்னை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்ல” அவர் என்னை வாகன நிறுத்துமிடத்தில் அழைத்தார், நான் அவருடன் மீண்டும் படுக்கைக்குச் சென்றேன். இந்த முறை முந்தையதை விடவும் சிறப்பாக இருந்தது. என்னைப் போன்ற ஒரு பரத்தையரை எப்படி நடத்துவது என்று அவருக்குத் தெரியும், அவரது 21 செ.மீ பெரிய சேவலை நான் விரும்பியபடி என் கழுதையில் வைத்தேன், நான் மிகுந்த மகிழ்ச்சியைப் புலம்பினேன், காமத்தைப் பற்றிக் கொண்டேன். நான் அவனது பால் அனைத்தையும் குடித்தேன், அவர் எப்போதும் கனவு கண்ட காதலனாக நான் இருப்பேன் என்பதை நிரூபித்தார், என்னை முகத்தில் அடித்தார், என்னை பட் மீது அறைந்தார், என்னை அவருடைய கீழ்ப்படிதல் வேசி என்று வைத்தார், அது என்னை மேலும் மேலும் உற்சாகப்படுத்தியது. மற்ற நாள், நான் அலுவலகத்திற்குச் செல்கிறேன், அவர்கள் எனது கடமைகள் அதிகரித்துள்ளன என்றும் எனது சம்பளத்தில் 500 ரெய்சின் அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவர்கள் என்னிடம் கூறுகிறார்கள். இது இன்னொரு இயக்குனரின் முடிவு என்று கூட அவர்கள் என்னிடம் சொன்னார்கள். எங்கள் ஆசைகள் அனைத்தும் முற்றிலும் பாலியல் ரீதியாக இருந்தபின், நான் அவருடன் இதைப் பற்றி விவாதிக்கவில்லை. மற்ற மாதத்தில், நான், 500 3,500 போனஸைப் பெற்றேன், இது மாதாந்திரமாக மாறும், மிகவும் உற்பத்தித்திறன் மிக்கதாகவும், இந்த நேரத்தில் நான் என் முதலாளியுடன் உறவு வைத்திருந்தேன், எனக்கு இரண்டு இணையான உறவுகள் இருந்தன. எனக்கு புகார் எதுவும் இல்லை, கணக்கில் கூடுதல் பணம் மற்றும் மொத்த பாலியல் இன்பம்!
இல்: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

வணக்கம் நண்பர்களே.
http://Www.professorpoeta.com.br மற்றும் http://www.contos de sacanagem.com.br என்ற வலைத்தளங்களை உருவாக்கியவர், பிரேசிலின் பெலோ ஹொரிசோன்டே, மினாஸ் ஜெராய்ஸைச் சேர்ந்த எனது பெயர் ஜோஸ் அராஜோ டி ச za சா, நான் ஆப்பிரிக்கர் டெமில்லில் வெளியிடுகிறேன். எனது பணிகளை மேம்படுத்துவதற்கான அடிப்படையாக செயல்படக்கூடிய பரிந்துரைகள், விமர்சனங்கள் மற்றும் கருத்துக்களுக்காக எனது வலைத்தளங்கள் அல்லது மின்னஞ்சல் josearaujodesouza@yahoo.com.br மூலம் அனைவருக்கும் நான் கிடைக்கும்படி செய்கிறேன். http://Www.professorpoeta.com.br மற்றும் http://www.contosdesacanagem.com.br ஆகிய வலைத்தளங்கள் நிதியுதவி செய்யப்படவில்லை, எனவே எனக்கு பணம் சம்பாதிக்க வேண்டாம். இதை இப்படி சுத்தமாக வைத்திருக்க எனக்கு உதவுங்கள், அவற்றின் பராமரிப்புக்காக எந்த தொகையையும் நன்கொடையாக, 43.725-5 பாங்கோ டூ பிரேசிலின் பான்கோ 3608-0 கணக்கின் மூலம் அல்லது எனது மின் புத்தகங்களை வாங்கவும்:
அமேசான்
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
ஹாட்மார்ட்
http://www.hotmart.com, br

நன்றி, இதயத்திலிருந்து.

C̄hạn mī sĕk s̄̒ kạb cêānāy k̄hxng c̄hạn pheụ̄̀x pheìm ngeindeụ̄xn

mị̀ rabu chụ̄̀x

s̄wạs̄dī c̄hạn chụ̄̀x leti seīy c̄hạn s̄ūng keụ̄xb 1.80 Metr mī p̄hm s̄ī b lxn d̒ tām ṭhrrmchāti læa tā s̄ī n̂ảtāl x̀xn māk c̄hạn p̄hxm læa h̄ùn dī t̄ĥā mị̀chı̀ pherāa xāyu c̄hạn khng lngthun nı xāchīph nāng bæb næ̀ «tæ̀ c̄hạn tụ̄̀n s̄āy keinpị c̄hạn t̂xng phxcı kạb ngeụ̄̀xnk̄hị thī̀ mī c̄hạn thảngān nı bris̄ʹạth bạỵchī k̄hnād h̄ıỵ̀ c̄hạn xāyu 36 pī c̄hạn s̄āmārt̄h phūd dị̂ ẁā c̄hạn pĕn p̄hū̂h̄ỵing thī̀ ǹā dụngdūd læa c̄hạn mī khwām s̄ạmphạnṭh̒ thāng kāmārmṇ̒ mākmāy nı chīwit k̄hxng c̄hạn cnkrathạ̀ng 2 pī thī̀ læ̂w ngeindeụ̄xn k̄hxng c̄hạn khụ̄x 1,400.00 Ngein pheīyng lĕkn̂xy s̄ảh̄rạb chīwit thī̀ c̄hạn xyāk mī pherāa c̄hạn khæ̀ xyāk xxk pị s̄nuk chokh dī thī̀ s̄̀wn h̄ıỵ̀ nı nịt̒khlạb thī̀ c̄hạn pị c̄hạn thæb mị̀ dị̂ h̄ịŵ k̄hxbkhuṇ khwām ngām k̄hxng c̄hạn læa h̄ûns̄̀wn khn h̄nụ̀ng k̄hxng c̄hạn nı bris̄ʹạth k̆ rạk c̄hạn māk mæ̂ ca tæ̀ngngān læ̂w læa c̄hạn k̆ s̄nuk kạb mạn meụ̄̀x k̄heā reìm t̄hūk kddạn cāk khwām ngām k̄hxng c̄hạn k̄heā lngthun sụ̄̂x chā thuk wạn pheụ̄̀x phyāyām xeāchna c̄hạn c̄hạn pĕn khn ngī̀ ngèā mæ̂ẁā k̄heā ca pĕn s̄up̣hāphburus̄ʹ thī̀ mī s̄eǹh̄̒ nı wạy 49 pī tæ̀ c̄hạn k̆ mạk ca dụngdūd khn h̄nùm s̄āw māk k̄hụ̂n wạn h̄nụ̀ng k̄heā mị̀ s̄āmārt̄h t̂ānthān s̄eǹh̄̒ k̄hxng c̄hạn dị̂ læa phūd kạb c̄hạn yîm «ẁā“ca keid xarị k̄hụ̂n kạb khuṇ? Khuṇ ca lảbāk khæ̀ h̄ịn? C̄hạn ǹā kelīyd k̄hnād nận ley h̄e rx? C̄hạn t̂xngkār khuṇ”. C̄hạn bxk k̄heā ẁā meụ̄̀x k̄heā leik kạn reā ca xxk pị thān xāh̄ār yĕn wạn h̄nụ̀ng mī kār prạb ld bāng xỳāng nı bris̄ʹạth k̄heā bxk c̄hạn bæb tidtlk ẁā t̄ĥā c̄hạn thān k̄ĥāw yĕn kạb k̄heā c̄hạn ca mị̀ xyū̀ nı rāy chụ̄̀x ŝảŝxn c̄hạn t̂xngkār ngein læa yxmrạb k̄ĥx s̄enx c̄hạn t̄hām k̄heā keī̀yw kạb p̣hrryā k̄hxng k̄heā læa k̄heā bxk c̄hạn ẁā ṭhex ca mị̀ xyū̀ pĕn welā 9 wạn neụ̄̀xngcāk k̄heā kảlạng deinthāng pị t̀āng pratheṣ̄ k̄hx h̄ı̂ c̄hạn pị kin k̄ĥāw yĕn thī̀ b̂ān k̄hxng k̄heā pheụ̄̀x thī̀ ca mị̀mī khır h̄ĕn k̄heā kạb c̄hạn c̄hạn pị thī̀ b̂ān k̄hxng k̄heā doy mị̀ dị̂ mī p̄hæn nı cı reā kin læa phūd khuy keī̀yw kạb reụ̄̀xng t̀āng«mākmāy tæ̀ s̄̀wn h̄ıỵ̀ keī̀yw kạb chīwit s̄̀wntạw k̄hxng reā k̄heā bxk c̄hạn ẁā k̄heā nxkcı p̣hrryā pherāa mị̀ mī sĕk s̄̒ kạb ṭhex meụ̄̀x t̄hụng cud h̄nụ̀ng k̄heā k̆ s̄ı̀ phelng læa k̄hx h̄ı̂ c̄hạn tên bæb dĕk s̄āw c̄hạn mị̀ rīrx læa tênrả kạb k̄heā kār tênrả nả mā sụ̀ng ch̀wng welā h̄æ̀ng khwām h̄lngh̄ıl læa h̄lạngcāk kār s̄nthnā mị̀ kī̀ chạ̀wmong læa wịn̒ h̄nụ̀ng k̄hwd k̄heā k̆ reìm cūb c̄hạn h̄lạngcāk p̄h̀ān pị h̄lāy nāthī k̄hxng kār cūb thī̀ runræng k̄heā s̄xd mụ̄x k̄hêā mā tı̂ kraporng k̄hxng c̄hạn beā «tæa k̂n k̄hxng c̄hạn læa s̄ạmp̄hạs̄ c̄hạn pheụ̄̀x kratûn cud s̄ud yxd k̄hxng c̄hạn reā k̄hêā nxn pĕn khū̀ s̄āmī p̣hrryā k̄heā khrxbkhrxng c̄hạn xỳāng thī̀ mị̀ khey mī khır thả k̄heā dūd h̄ī k̄hxng c̄hạn xỳāng thī̀ mị̀mī khır khey dūd k̄heā dūd h̄ạwnm k̄hxng c̄hạn māk cn c̄hạn s̄ūỵ s̄eīy kār nạb t̄hụng cud s̄ud yxd thī̀ k̄heā mxb h̄ı̂ c̄hạn nı khụ̄n thī̀ runræng meụ̄̀x reā cb kār mī pheṣ̄ s̄ạmphạnṭh̒ c̄hạn rū̂s̄ụk phxcı māk thī̀ mị̀mī thī̀ ẁāng h̄ı̂ rū̂s̄ụk s̄eīycı nạbpras̄ā xarị kạb p̄hl thī̀ tām mā k̄hxng s̄ìng thī̀ c̄hạn pheìng thả pị tĥāy thī̀s̄ud k̄heā tæ̀ngngān læ̂w læa nạ̀n s̄āmārt̄h pranīpranxm h̄rụ̄x mị̀ chı̂ chīwit kār thảngān k̄hxng c̄hạn neụ̄̀xngcāk ṣ̄ạkdi̒ṣ̄rī k̄hxng k̄heā nı ṭ̄hāna nāyĉāng nı bris̄ʹạth wạn rùng k̄hụ̂n thī̀ s̄ảnạkngān k̄heā pt̩ibạti t̀x c̄hạn xỳāng s̄up̣hāph læa rāwkạb ẁā reā mị̀mī xarị ley s̄xng wạn t̀x mā k̄heā thor h̄ā c̄hạn thī̀ lān cxd rt̄h pheụ̄̀x”phā c̄hạn klạb b̂ān” læ̂w c̄hạn k̆ pị nxn kạb k̄heā xīk khrậng khrāw nī̂ mạndī kẁā khrậng k̀xn d̂wy ŝả k̄heā rū̂ wiṭhī thī̀ ca pt̩ibạti t̀x s̄op̣heṇī xỳāng c̄hạn s̄ı̀ khwy k̄hnād h̄ıỵ̀ 21 sm. K̄hxng k̄heā nı k̄hṇa thī̀ c̄hạn chxb mạn nı tūd k̄hxng c̄hạn læa c̄hạn k̆ khrāng xỳāng mī khwām s̄uk̄h læa phêx t̄hụng khwām t̂xngkār thāng pheṣ̄ c̄hạn dụ̄̀m nm k̄hxng k̄heā cn h̄md læa k̄heā k̆ s̄ædng h̄ı̂ h̄ĕn ẁā c̄hạn ca pĕn khn rạk thī̀ k̄heā f̄ı̀f̄ạn mā tlxd tb h̄n̂ā tb k̂n læa s̄ı̀ c̄hạn pĕn s̄op̣heṇī thī̀ cheụ̄̀xfạng k̄heā læa nạ̀n thảh̄ı̂ c̄hạn tụ̄̀ntên māk k̄hụ̂n reụ̄̀xy «wạn xụ̄̀n «c̄hạn pị thī̀ s̄ảnạkngān læa phwk k̄heā bxk ẁā h̄n̂āthī̀ k̄hxng c̄hạn pheìm k̄hụ̂n læa ngeindeụ̄xn k̄hxng c̄hạn pheìm k̄hụ̂n 500 reī yl phwk k̄heā bxk c̄hạn d̂wy ŝả ẁā mạn pĕnkār tạds̄incı k̄hxng krrmkār khn xụ̄̀n c̄hạn mị̀ khey khuy reụ̄̀xng nī̂ kạb k̄heā ley pherāa khwām prārt̄hnā thậngh̄md k̄hxng reā pĕn reụ̄̀xng thāng pheṣ̄ l̂wn«xīk deụ̄xn h̄nụ̀ng c̄hạn dị̂ rạb bonạs̄ $ 3,500 sụ̀ng ca klāy pĕn rāy deụ̄xn s̄ảh̄rạb kār thảngān thī̀ mī pras̄ithṭhip̄hl māk læa tlxd welā thī̀ c̄hạn mī khwām s̄ạmphạnṭh̒ kạb cêānāy c̄hạn mī khwām s̄ạmphạnṭh̒ bæb khū̀ k̄hnān s̄xng bæb c̄hạn mị̀mī xarị ca b̀n ngein phiṣ̄es̄ʹ nı bạỵchī læa khwām s̄uk̄h thāng pheṣ̄ thậngh̄md!
Nı: Https://Www.Xvideosincesto.Com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

s̄wạs̄dī pheụ̄̀xn.
C̄hạn chụ̄̀xJosé Araujo de Souza cāk Belo Horizonte Minas Gerais pratheṣ̄ brāsil p̄hū̂ s̄r̂āng wĕbsịt̒ http://www.Professorpoeta.Com.Br læa http://www.Contos de sacanagem.Com.Br læa c̄hạn p̄heyphær̀ nı THAI Africaner c̄hạn thảh̄ı̂ thuk khn s̄āmārt̄h k̄hêāt̄hụng dị̂ p̄h̀ān thāng wĕbsịt̒ h̄rụ̄x xīmel josearaujodesouza@yahoo.Com.Br s̄ảh̄rạb k̄ĥx s̄enx næa khả ti chm læa khwām khidh̄ĕn thī̀ s̄āmārt̄h chı̂ pĕn phụ̄̂nṭ̄hān nı kār prạbprung ngān k̄hxng c̄hạn wĕbsịt̒ http://www.Professorpoeta.Com.Br læa http://www.Contosdesacanagem.Com.Br mị̀ dị̂ rạb kār s̄nạbs̄nun dạngnận cụng mị̀ dị̂ rạb ngein dı «cāk c̄hạn ch̀wy c̄hạn rạks̄ʹā khwām s̄axād chèn nī̂ bricākh ngein cảnwn thèādı k̆dị̂ s̄ảh̄rạb kār bảrung rạks̄ʹā p̄h̀ān bạỵchī 43.725-5 Banco 3608-0 k̄hxng Banco do Brasil h̄rụ̄x sụ̄̂x e-book k̄hxng c̄hạn dị̂thī̀:
AMAZON
https://Www.Amazon.Com.Br/s?K=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.Hotmart.Com, br

k̄hxbkhuṇ cāk cı cring

ฉันมีเซ็กส์กับเจ้านายของฉันเพื่อเพิ่มเงินเดือน

ไม่ระบุชื่อ

สวัสดีฉันชื่อเลติเซียฉันสูงเกือบ 1.80 เมตรมีผมสีบลอนด์ตามธรรมชาติและตาสีน้ำตาลอ่อนมาก ฉันผอมและหุ่นดี ถ้าไม่ใช่เพราะอายุฉันคงลงทุนในอาชีพนางแบบแน่ ๆ แต่ฉันตื่นสายเกินไป ฉันต้องพอใจกับเงื่อนไขที่มี ฉันทำงานใน บริษัท บัญชีขนาดใหญ่ฉันอายุ 36 ปีฉันสามารถพูดได้ว่าฉันเป็นผู้หญิงที่น่าดึงดูดและฉันมีความสัมพันธ์ทางกามารมณ์มากมายในชีวิตของฉัน จนกระทั่ง 2 ปีที่แล้วเงินเดือนของฉันคือ 1,400.00 เงินเพียงเล็กน้อยสำหรับชีวิตที่ฉันอยากมีเพราะฉันแค่อยากออกไปสนุก โชคดีที่ส่วนใหญ่ในไนต์คลับที่ฉันไปฉันแทบไม่ได้ไหว้ขอบคุณความงามของฉันและหุ้นส่วนคนหนึ่งของฉันใน บริษัท ก็รักฉันมากแม้จะแต่งงานแล้วและฉันก็สนุกกับมัน เมื่อเขาเริ่มถูกกดดันจากความงามของฉันเขาลงทุนซื้อชาทุกวันเพื่อพยายามเอาชนะฉันฉันเป็นคนงี่เง่าแม้ว่าเขาจะเป็นสุภาพบุรุษที่มีเสน่ห์ในวัย 49 ปี แต่ฉันก็มักจะดึงดูดคนหนุ่มสาวมากขึ้น วันหนึ่งเขาไม่สามารถต้านทานเสน่ห์ของฉันได้และพูดกับฉันยิ้ม ๆ ว่า“ จะเกิดอะไรขึ้นกับคุณ? คุณจะลำบากแค่ไหน? ฉันน่าเกลียดขนาดนั้นเลยเหรอ? ฉันต้องการคุณ”. ฉันบอกเขาว่าเมื่อเขาเลิกกันเราจะออกไปทานอาหารเย็น วันหนึ่งมีการปรับลดบางอย่างใน บริษัท เขาบอกฉันแบบติดตลกว่าถ้าฉันทานข้าวเย็นกับเขาฉันจะไม่อยู่ในรายชื่อซ้ำซ้อน ฉันต้องการเงินและยอมรับข้อเสนอ ฉันถามเขาเกี่ยวกับภรรยาของเขาและเขาบอกฉันว่าเธอจะไม่อยู่เป็นเวลา 9 วันเนื่องจากเขากำลังเดินทางไปต่างประเทศขอให้ฉันไปกินข้าวเย็นที่บ้านของเขาเพื่อที่จะไม่มีใครเห็นเขากับฉัน ฉันไปที่บ้านของเขาโดยไม่ได้มีแผนในใจ เรากินและพูดคุยเกี่ยวกับเรื่องต่างๆมากมาย แต่ส่วนใหญ่เกี่ยวกับชีวิตส่วนตัวของเรา เขาบอกฉันว่าเขานอกใจภรรยาเพราะไม่มีเซ็กส์กับเธอ เมื่อถึงจุดหนึ่งเขาก็ใส่เพลงและขอให้ฉันเต้นแบบเด็กสาว ฉันไม่รีรอและเต้นรำกับเขา การเต้นรำนำมาซึ่งช่วงเวลาแห่งความหลงใหลและหลังจากการสนทนาไม่กี่ชั่วโมงและไวน์หนึ่งขวดเขาก็เริ่มจูบฉัน หลังจากผ่านไปหลายนาทีของการจูบที่รุนแรงเขาสอดมือเข้ามาใต้กระโปรงของฉันเบา ๆ แตะก้นของฉันและสัมผัสฉันเพื่อกระตุ้นจุดสุดยอดของฉัน เราเข้านอนเป็นคู่สามีภรรยาเขาครอบครองฉันอย่างที่ไม่เคยมีใครทำเขาดูดหีของฉันอย่างที่ไม่มีใครเคยดูดเขาดูดหัวนมของฉันมากจนฉันสูญเสียการนับถึงจุดสุดยอดที่เขามอบให้ฉันในคืนที่รุนแรง เมื่อเราจบการมีเพศสัมพันธ์ฉันรู้สึกพอใจมากที่ไม่มีที่ว่างให้รู้สึกเสียใจนับประสาอะไรกับผลที่ตามมาของสิ่งที่ฉันเพิ่งทำไป ท้ายที่สุดเขาแต่งงานแล้วและนั่นสามารถประนีประนอมหรือไม่ใช้ชีวิตการทำงานของฉันเนื่องจากศักดิ์ศรีของเขาในฐานะนายจ้างใน บริษัท วันรุ่งขึ้นที่สำนักงานเขาปฏิบัติต่อฉันอย่างสุภาพและราวกับว่าเราไม่มีอะไรเลย สองวันต่อมาเขาโทรหาฉันที่ลานจอดรถเพื่อ “พาฉันกลับบ้าน” แล้วฉันก็ไปนอนกับเขาอีกครั้ง คราวนี้มันดีกว่าครั้งก่อนด้วยซ้ำ เขารู้วิธีที่จะปฏิบัติต่อโสเภณีอย่างฉันใส่ควยขนาดใหญ่ 21 ซม. ของเขาในขณะที่ฉันชอบมันในตูดของฉันและฉันก็ครางอย่างมีความสุขและเพ้อถึงความต้องการทางเพศ ฉันดื่มนมของเขาจนหมดและเขาก็แสดงให้เห็นว่าฉันจะเป็นคนรักที่เขาใฝ่ฝันมาตลอดตบหน้าตบก้นและใส่ฉันเป็นโสเภณีที่เชื่อฟังเขาและนั่นทำให้ฉันตื่นเต้นมากขึ้นเรื่อย ๆ วันอื่น ๆ ฉันไปที่สำนักงานและพวกเขาบอกว่าหน้าที่ของฉันเพิ่มขึ้นและเงินเดือนของฉันเพิ่มขึ้น 500 เรียล พวกเขาบอกฉันด้วยซ้ำว่ามันเป็นการตัดสินใจของกรรมการคนอื่น ฉันไม่เคยคุยเรื่องนี้กับเขาเลยเพราะความปรารถนาทั้งหมดของเราเป็นเรื่องทางเพศล้วนๆ อีกเดือนหนึ่งฉันได้รับโบนัส $ 3,500 ซึ่งจะกลายเป็นรายเดือนสำหรับการทำงานที่มีประสิทธิผลมากและตลอดเวลาที่ฉันมีความสัมพันธ์กับเจ้านายฉันมีความสัมพันธ์แบบคู่ขนานสองแบบ ฉันไม่มีอะไรจะบ่นเงินพิเศษในบัญชีและความสุขทางเพศทั้งหมด!
ใน: https://www.xvideosincesto.com/fiz-sexo-com-meu-chefe-para-aumentar-meu-salario/

สวัสดีเพื่อน.
ฉันชื่อJosé Araujo de Souza จาก Belo Horizonte Minas Gerais ประเทศบราซิลผู้สร้างเว็บไซต์ http://www.professorpoeta.com.br และ http://www.contos de sacanagem.com.br และฉันเผยแพร่ใน THAI Africaner ฉันทำให้ทุกคนสามารถเข้าถึงได้ผ่านทางเว็บไซต์หรืออีเมล josearaujodesouza@yahoo.com.br สำหรับข้อเสนอแนะคำติชมและความคิดเห็นที่สามารถใช้เป็นพื้นฐานในการปรับปรุงงานของฉัน เว็บไซต์ http://www.professorpoeta.com.br และ http://www.contosdesacanagem.com.br ไม่ได้รับการสนับสนุนดังนั้นจึงไม่ได้รับเงินใด ๆ จากฉัน ช่วยฉันรักษาความสะอาดเช่นนี้บริจาคเงินจำนวนเท่าใดก็ได้สำหรับการบำรุงรักษาผ่านบัญชี 43.725-5 Banco 3608-0 ของ Banco do Brasil หรือซื้อ e-book ของฉันได้ที่:
AMAZON
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref=nb_sb_noss
HOTMART
http://www.hotmart.com, br

ขอบคุณจากใจจริง