ഹലോ സുഹൃത്തുക്കളെ.


COVID-19, ശപിക്കപ്പെട്ട, തന്ത്രപ്രധാനമായ, അപകടകരവും കൊലപാതകവുമായ വളർത്തുമൃഗത്തിന്, നമ്മുടെ നിലനിൽപ്പിനും ഞങ്ങളെ പിടിക്കാതിരിക്കാനും ആവശ്യപ്പെടുന്നു, നമുക്ക് കഴിയുന്നിടത്തോളം കാലം ഞങ്ങളുടെ വീടുകൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ തുടരാനും കൂടുതൽ ഓപ്ഷനുകൾ ഇല്ലാതിരിക്കുമ്പോൾ മാത്രം പോകാനും. ആവശ്യമായ, അങ്ങേയറ്റത്തെ കേസുകളിൽ മാത്രം. ആരോഗ്യപരമായ അവയവങ്ങളുടെ മാർ‌ഗ്ഗനിർ‌ദ്ദേശങ്ങൾ‌ അനുസരിച്ച്, മാസ്‌കിന്റെ ശരിയായ ഉപയോഗം, കൈ ശുചിത്വം, ഭക്ഷണത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും സോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കഴുകുക അല്ലെങ്കിൽ കഴുകുക എന്നിങ്ങനെയുള്ള ആരോഗ്യ പരിരക്ഷ ഉറപ്പാക്കാൻ ആവശ്യമായ എല്ലാ ശ്രദ്ധയോടെയും ഞങ്ങൾ അത് ചെയ്യുന്നു. സോപ്പ്. കൈത്തണ്ടയിലേക്കുള്ള കൈവിരലുകൾ, കൈപ്പത്തികൾ, കൈകൾ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളണം. പൊതുഗതാഗതവും എലിവേറ്ററുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് മുമ്പും ശേഷവും ഞങ്ങളുടെ വീടുകൾക്ക് പുറത്ത് ആളുകളുമായോ വസ്തുക്കളുമായോ ശാരീരിക ബന്ധം പുലർത്തുമ്പോൾ ഇതേ നടപടിക്രമം ചെയ്യുക. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് ആക്‌സസ് ഇല്ലെങ്കിൽ, എല്ലായ്പ്പോഴും മദ്യം ജെൽ ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു. ചുമയും തുമ്മലും നടക്കുമ്പോൾ ടിഷ്യൂകൾ ഉപയോഗിച്ച് വായുവിൽ സ്രവങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് തടയുക. കൂടാതെ, മുഖത്ത് കൈകളും അഭിനന്ദനങ്ങളും കുലുക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക. നിങ്ങളുടെ കൈകൾ വൃത്തിയായിരിക്കാതെ കണ്ണും മൂക്കും വായിലും തൊടുന്നത് ഒഴിവാക്കുക.
ഇത് ഒട്ടും എളുപ്പമല്ലെന്ന് എനിക്കറിയാം, പ്രത്യേകിച്ചും എന്നെപ്പോലെ, “റിസ്ക് ഗ്രൂപ്പുകൾ” എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ ഭാഗമായവർ, ഹോം റിട്ടയർമെന്റിൽ താമസിക്കുന്നവർ, സാമൂഹിക ഒറ്റപ്പെടൽ നിറവേറ്റുന്നവർ, പരിചയക്കാർ, സുഹൃത്തുക്കൾ, ബന്ധുക്കൾ എന്നിവരിൽ നിന്ന് വളരെ അകലെ. എന്തായാലും, ഞങ്ങൾ‌ക്കൊപ്പം ജീവിക്കാൻ‌ താൽ‌പ്പര്യപ്പെടുന്നവരിൽ‌ നിന്നും വളരെ അകലെയാണ്. അപ്പോൾ ഏറ്റവും മികച്ച കാര്യം, നാം സ്വയം സജീവവും ഉൽ‌പാദനക്ഷമതയുള്ളതും നമ്മുടെ ശാരീരികവും മാനസികവുമായ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നു എന്നതാണ്. അതിനാൽ ഞങ്ങൾ നിരാശപ്പെടരുത് കൂടാതെ / അല്ലെങ്കിൽ ഭ്രാന്തനാകരുത്. എല്ലാവരും ചെയ്യുന്നതുപോലെ ഞാൻ വായിക്കുന്നു, എഴുതുന്നു, ടിവി കാണുന്നു, സംഗീതം കേൾക്കുന്നു, സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ ആക്‌സസ്സുചെയ്യുന്നു, വിളിക്കുന്നു. പക്ഷെ കൂടുതൽ ചെയ്യാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഞാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. എന്റെ വെബ്‌സൈറ്റുകളിലൂടെയും പുസ്‌തകങ്ങളിലൂടെയും നിങ്ങൾക്ക് എന്റെ കമ്പനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇവിടെ ലഭ്യമാണ്:

http://www.professorpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

ആമസോൺ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച് വിതരണം ചെയ്ത ക്രോസിൻ, ഫ്രോം ദെം, ദെയർ, ഓപറേഷൻ മ്യൂട്ടം എന്നീ ഇംഗ്ലീഷ് പതിപ്പുകളുള്ള ട്രാവെസിയ, ഡെലാസ്, ഡെലസ്, ഒപെറാനോ മ്യൂട്ടം എന്നീ പുസ്‌തകങ്ങൾ ഇ-ബുക്ക്, ഹാർഡ്‌കവർ പതിപ്പുകളിൽ ലഭ്യമാണ്, കിൻഡിൽ വഴി വാങ്ങാനോ സ reading ജന്യമായി വായിക്കാനോ ഇതിൽ പരിധിയില്ലാത്തത്:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

എന്റെ സഹോദരീസഹോദരനും വാത്സല്യത്തോടെയും നിങ്ങൾ ഓരോരുത്തരോടും ആലിംഗനം ചെയ്യുന്നു, പ്രിയപ്പെട്ടവരേ, ശ്രദ്ധയോടെ തുടരാൻ നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. ആ വളർത്തുമൃഗത്തെ കൊല്ലുന്നു!

ഹോസ് അറ uj ജോ ഡി സ za സ (ബ്യൂട്ട)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s