హలో ఫ్రెండ్స్.


COVID-19, శపించబడిన, తప్పుడు, ప్రమాదకరమైన మరియు హంతక పెంపుడు జంతువు, మన మనుగడ కోసం మరియు మమ్మల్ని పట్టుకోవద్దు, మనకు సాధ్యమైనంత ఎక్కువ కాలం మన ఇళ్ళలోనే ఉండి, ఎక్కువ ఎంపికలు లేనప్పుడు మాత్రమే బయలుదేరాలి. అవసరమైన, తీవ్రమైన సందర్భాల్లో మాత్రమే. మరియు మేము అలా చేసినప్పుడు, మా అవయవాన్ని సరైన రీతిలో ఉపయోగించడం, చేతి పరిశుభ్రత, సబ్బుతో భోజనానికి ముందు మరియు తరువాత కడగడం వంటి ఆరోగ్య అవయవాల మార్గదర్శకాల ప్రకారం, మన భద్రతను నిర్ధారించడానికి అవసరమైన అన్ని జాగ్రత్తలతో మేము దీన్ని చేస్తాము. డిటర్జెంట్. చర్యలో మణికట్టుకు వేళ్లు, అరచేతులు మరియు చేతుల వెనుక భాగం ఉండాలి. ప్రజా రవాణా మరియు ఎలివేటర్లను ఉపయోగించే ముందు మరియు తరువాత మరియు మన ఇళ్ళ వెలుపల ప్రజలతో లేదా వస్తువులతో శారీరక సంబంధం కలిగి ఉన్నప్పుడు అదే విధానాన్ని చేయండి. మీకు మరుగుదొడ్డికి ప్రాప్యత లేకపోతే, ఆల్కహాల్ జెల్ కలిగి ఉండటం ఎల్లప్పుడూ సులభం అవుతుంది. దగ్గు మరియు తుమ్ము ఉన్నప్పుడు, గాలిలో స్రావాలు తొలగిపోకుండా ఉండటానికి కణజాలాలను వాడండి.మరియు, ముఖం మీద చేతులు, పొగడ్తలను వణుకుతూ ఉండండి. మీ చేతులు శుభ్రంగా లేకుండా మీ కళ్ళు, ముక్కు మరియు నోటిని తాకడం మానుకోండి.
ఇది అంత సులభం కాదని నాకు తెలుసు, ముఖ్యంగా నా లాంటి “రిస్క్ గ్రూప్స్” అని పిలవబడే వారిలో, ఇంటి పదవీ విరమణలో నివసించేవారు, సామాజిక ఒంటరితనం నెరవేర్చడం, పరిచయస్తులకు, స్నేహితులు మరియు బంధువులకు దూరంగా ఉంటారు. ఏమైనప్పటికి, మేము కలిసి ఉండాలనుకుంటున్నాము. గొప్పదనం ఏమిటంటే, మనం చురుకుగా, ఉత్పాదకంగా ఉండి, మన శారీరక మరియు మానసిక ఆరోగ్యాన్ని కాపాడుకోవడం. కాబట్టి మేము నిరాశ చెందము మరియు / లేదా వెర్రి పోము. ప్రతి ఒక్కరూ చేస్తున్నట్లుగా నేను చదివాను, వ్రాస్తాను, టీవీ చూస్తాను, సంగీతం వినండి, సోషల్ నెట్‌వర్క్‌లను యాక్సెస్ చేస్తాను, కాల్ చేస్తాను. కానీ నేను ఇంకా ఎక్కువ చేయాలనుకుంటున్నాను. మరియు నేను ప్రయత్నిస్తాను. నా వెబ్‌సైట్‌లు మరియు పుస్తకాల ద్వారా నా కంపెనీని మీకు అందిస్తున్నాము, ఇక్కడ అందుబాటులో ఉంది:

http://www.professorpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

అమెజాన్ ప్రచురించిన మరియు పంపిణీ చేసిన ఇంగ్లీష్ వెర్షన్లు క్రాస్సిన్, ఫ్రమ్ దెమ్, వారి మరియు ఆపరేషన్ ముటుమ్ తో ట్రావెసియా, డెలాస్, డెలెస్ మరియు ఒపెరానో ముటుమ్ పుస్తకాలు ఇ-బుక్ మరియు హార్డ్ కవర్ వెర్షన్లలో, కిండ్ల్ ద్వారా కొనుగోలు లేదా ఉచిత పఠనం కోసం అందుబాటులో ఉన్నాయి. అపరిమితంగా:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

నేను మీ ప్రతి ఒక్కరితో నా సోదర మరియు ఆప్యాయతతో ఆలింగనం చేసుకుంటాను, ప్రియమైన, జాగ్రత్తగా ఉండమని అడుగుతున్నాను. ఆ పెంపుడు జంతువు చంపేస్తుంది!

జోస్ అరౌజో డి సౌజా (బుటా)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s