வணக்கம் நண்பர்களே.


COVID-19, சபிக்கப்பட்ட, ஸ்னீக்கி, ஆபத்தான மற்றும் கொலைகார செல்லப்பிராணிக்கு, நம் பிழைப்புக்காகவும், நம்மைப் பிடிக்காமலும் இருக்க வேண்டும், நம் வீடுகளுக்குள் எங்களால் முடிந்தவரை தங்கியிருக்க வேண்டும், மேலும் விருப்பங்கள் இல்லாதபோது மட்டுமே வெளியேற வேண்டும். தேவையான, தீவிர நிகழ்வுகளில் மட்டுமே. நாங்கள் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​சுகாதார உறுப்புகளின் வழிகாட்டுதல்களின்படி, முகமூடியின் சரியான பயன்பாடு, கை சுகாதாரம், சோப்புடன் சாப்பிடுவதற்கு முன்பும் பின்பும் கழுவுதல் போன்ற நமது பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த தேவையான அனைத்து கவனிப்புடனும் இதைச் செய்கிறோம். சோப்பு. செயலில் மணிக்கட்டுகளுக்கு விரல்கள், உள்ளங்கைகள் மற்றும் கைகளின் பின்புறம் இருக்க வேண்டும். பொது போக்குவரத்து மற்றும் லிஃப்ட் பயன்படுத்துவதற்கு முன்னும் பின்னும் அதே நடைமுறையைச் செய்யுங்கள், எங்கள் வீடுகளுக்கு வெளியே மக்கள் அல்லது விஷயங்களுடன் உடல் ரீதியான தொடர்பு இருக்கும்போது. உங்களுக்கு ஒரு கழிப்பறைக்கு அணுகல் இல்லையென்றால், ஆல்கஹால் ஜெல் வைத்திருப்பது எப்போதும் எளிதாக்குகிறது. இருமல் மற்றும் தும்மும்போது, ​​திசுக்களைப் பயன்படுத்தி காற்றில் சுரப்பு வெளியேற்றப்படுவதைத் தடுக்கலாம். மேலும், முகத்தில் கைகளையும் பாராட்டுகளையும் அசைப்பதைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் கைகள் சுத்தமாக இல்லாமல் உங்கள் கண்கள், மூக்கு மற்றும் வாயைத் தொடுவதைத் தவிர்க்கவும்.
இது எல்லாம் எளிதானது அல்ல என்பதை நான் அறிவேன், குறிப்பாக என்னைப் போலவே, “இடர் குழுக்கள்” என்று அழைக்கப்படுபவர்களின் ஒரு பகுதியாக இருப்பவர்கள், வீட்டு ஓய்வில் வாழ்வது, சமூக தனிமைப்படுத்தலை நிறைவேற்றுவது, அறிமுகமானவர்கள், நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களிடமிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது. எப்படியிருந்தாலும், நாங்கள் அவர்களுடன் ஒன்றாக இருக்க விரும்புகிறோம். அப்படியானால், மிகச் சிறந்த விஷயம் என்னவென்றால், நாம் நம்மை சுறுசுறுப்பாகவும், உற்பத்தி ரீதியாகவும், நமது உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியத்தையும் பாதுகாக்கிறோம். அதனால் நாங்கள் விரக்தியடையக்கூடாது மற்றும் / அல்லது பைத்தியம் பிடிக்கக்கூடாது. எல்லோரும் செய்ய வேண்டியது போல நான் படித்தேன், எழுதுகிறேன், டிவி பார்க்கிறேன், இசையைக் கேட்கிறேன், சமூக வலைப்பின்னல்களை அணுகலாம், அழைக்கிறேன். ஆனால் நான் இன்னும் அதிகமாக செய்ய விரும்புகிறேன். நான் முயற்சி செய்கிறேன். எனது வலைத்தளங்கள் மற்றும் புத்தகங்கள் மூலம் எனது நிறுவனத்தை உங்களுக்கு வழங்குகிறோம்,

http://www.professorpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

அமேசானால் வெளியிடப்பட்ட மற்றும் விநியோகிக்கப்பட்ட ஆங்கில பதிப்புகளான கிராசின், ஃப்ரம் த்ம், தெய்ர் மற்றும் ஆபரேஷன் முட்டம் ஆகியவற்றுடன் டிராவெசியா, டெலாஸ், டெல்ஸ் மற்றும் ஓபரெனோ முட்டம் ஆகிய புத்தகங்கள் மின் புத்தகம் மற்றும் ஹார்ட்கவர் பதிப்புகளில் கிடைக்கின்றன, கின்டெல் மூலம் வாங்க அல்லது இலவச வாசிப்புக்கு வரம்பற்றது:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

நீங்கள் ஒவ்வொருவருடனும் என் சகோதர மற்றும் அன்பான அரவணைப்பை விட்டுவிட்டு, அன்பாக, தொடர்ந்து கவனமாக இருக்கும்படி கேட்டுக்கொள்கிறேன். அந்த செல்லப்பிள்ளை கொல்லும்!

ஜோஸ் அராஜோ டி ச za சா (புட்டே)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s