ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ.


ਕੋਵਿਡ -19, ਜੋ ਸਰਾਪਿਆ, ਚੁਪੀਤਾ, ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਅਤੇ ਕਾਤਿਲ ਪਾਲਤੂ ਜਾਨਵਰ ਹੈ, ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਸਾਡੇ ਬਚਾਅ ਲਈ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਫੜਨ ਦੀ ਨਹੀਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਰਹਿ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਉਦੋਂ ਹੀ ਰਵਾਨਾ ਹੋਵਾਂਗੇ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ ਨਹੀਂ ਹਨ. ਸਿਰਫ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਿਚ, ਅਤਿਅੰਤ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ. ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਾਰੀ ਦੇਖਭਾਲ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਸਿਹਤ ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇੱਕ ਮਾਸਕ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ, ਹੱਥਾਂ ਦੀ ਸਫਾਈ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਾਬਣ ਨਾਲ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਤੇ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਧੋਣਾ ਡਿਟਰਜੈਂਟ. ਕਿਰਿਆ ਵਿਚ ਹੱਥ ਦੀਆਂ ਉਂਗਲੀਆਂ, ਹਥੇਲੀਆਂ ਅਤੇ ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਗੁੱਟ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਜਨਤਕ ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ ਅਤੇ ਐਲੀਵੇਟਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਸਾਡੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲੋਕਾਂ ਜਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸੰਪਰਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰੋ. ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਟਾਇਲਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅਲਕੋਹਲ ਜੈੱਲ ਰੱਖਣਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੌਖਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਜਦੋਂ ਖੰਘ ਅਤੇ ਛਿੱਕ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਹਵਾ ਵਿਚਲੇ સ્ત્રਕਵੀਆਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਟਿਸ਼ੂਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ. ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਸਾਫ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ, ਨੱਕ ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਤੋਂ ਬਚੋ.
ਮੈਂ ਜਾਣਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਅਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਖ਼ਾਸਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਜੋ ਮੇਰੇ ਵਰਗੇ, ਅਖੌਤੀ “ਜੋਖਮ ਸਮੂਹਾਂ” ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ, ਘਰ ਦੀ ਰਿਟਾਇਰਮੈਂਟ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਸਮਾਜਿਕ ਅਲੱਗ-ਥਲੱਗ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਾਣੂਆਂ, ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹਨ. ਵੈਸੇ ਵੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਦੂਰ ਅਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਰਹਾਂਗੇ. ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਤਾਂ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ, ਉਤਪਾਦਕ ਬਣਾਈ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ. ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਾ ਹੋਈਏ ਅਤੇ / ਜਾਂ ਪਾਗਲ ਹੋ ਜਾਈਏ. ਮੈਂ ਪੜ੍ਹਦਾ / ਲਿਖਦਾ ਹਾਂ, ਟੀਵੀ ਵੇਖਦਾ ਹਾਂ, ਸੰਗੀਤ ਸੁਣਦਾ ਹਾਂ, ਸੋਸ਼ਲ ਨੈਟਵਰਕਸ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਕਾਲ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹਰੇਕ ਨੂੰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਪਰ ਮੈਂ ਹੋਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ. ਅਤੇ ਮੈਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹਾਂ. ਮੇਰੀ ਵੈਬਸਾਈਟਾਂ ਅਤੇ ਕਿਤਾਬਾਂ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੇਰੀ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼, ਇੱਥੇ ਉਪਲਬਧ:

http://www.profimarpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਅਤੇ ਵੰਡੀਆਂ ਗਈਆਂ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਸੰਸਕਰਣਾਂ ਕ੍ਰਾਸਿਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮਿUTਟਮ ਨਾਲ ਟ੍ਰੈਵੇਸ਼ੀਆ, ਡੇਲਾਸ, ਡੀਲੀਜ਼ ਅਤੇ ਓਪੇਰਾ ਮੂਟਮ ਕਿਤਾਬਾਂ, ਈ-ਬੁੱਕ ਅਤੇ ਹਾਰਡਕਵਰ ਸੰਸਕਰਣਾਂ ਵਿਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ, ਕਿੰਡਲ ਦੁਆਰਾ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂ ਮੁਫਤ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਅਸੀਮਤ:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਗੱਲਾ ਛੱਡਦਾ ਹਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰੇ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਂ. ਉਹ ਪਾਲਤੂਆਂ ਨੂੰ ਮਾਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ!

ਜੋਸ ਅਰੌਜੋ ਡੀ ਸੂਜ਼ਾ (ਬੂਟ)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s