नमस्कार मित्रांनो.


कोविड -१ that, हा शापित, चोरटा, धोकादायक आणि प्राणघातक पाळीव प्राणी आहे, आपल्या अस्तित्वासाठी आणि आपल्याला पकडण्यासाठी नाही, आम्ही आपल्या घराच्या आत राहू शकू आणि जोपर्यंत पर्याय नसतील तेव्हाच निघून जाण्याची गरज आहे. केवळ आवश्यक, अत्यंत प्रकरणांमध्ये. आणि जेव्हा आम्ही असे करतो तेव्हा आम्ही आमची सुरक्षा सुनिश्चित करण्यासाठी आवश्यक असलेल्या सर्व काळजींसह करतो, जसे मुखवटाचा योग्य वापर करणे, हाताची स्वच्छता करणे, साबणाने जेवणापूर्वी आणि नंतर ते धुवून घ्या. डिटर्जंट क्रियेत मनगटाकडे बोटांनी, तळवे आणि हाताच्या मागे सामील केले पाहिजे. सार्वजनिक वाहतूक आणि लिफ्ट वापरण्यापूर्वी आणि नंतर तसेच जेव्हा आपण घरापासून किंवा वस्तूंशी शारीरिक संपर्क साधतो तेव्हा घराच्या बाहेरही अशीच प्रक्रिया करा. आपल्याला शौचालयात प्रवेश नसल्यास, अल्कोहोल जेल असणे नेहमीच सुलभ होते. खोकला आणि शिंकताना, हवेमध्ये स्राव होण्यापासून बचाव करण्यासाठी ऊतींचा वापर करा आणि चेह on्यावर हात आणि कौतुक टाळणे देखील टाळा. आपले हात स्वच्छ न करता डोळे, नाक आणि तोंडाला स्पर्श करणे टाळा.
मला माहित आहे की हे अजिबात सोपे नाही, खासकरुन जे माझ्यासारखे, तथाकथित “जोखीम गट” चे भाग आहेत, घरातील सेवानिवृत्तीत राहतात, ओळखीचे लोक, मित्र आणि नातेवाईक यांच्यापासून दूर आहेत. असं असलं तरी, आम्ही त्यांच्याबरोबर राहू इच्छित असलेल्या लोकांपासून दूर आहे. तर सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे आपण स्वत: ला सक्रिय, उत्पादक आणि आपण आपले शारीरिक आणि मानसिक आरोग्य जपतो. जेणेकरून आपण निराश होऊ नये आणि / किंवा वेडे होऊ नये. मी वाचतो, लिहितो, टीव्ही पाहतो, संगीत ऐकतो, सोशल नेटवर्क्समध्ये प्रवेश करतो, कॉल करतो, जसे की प्रत्येकाने केले पाहिजे. पण मला अजून काही करायचे आहे. आणि मी प्रयत्न करतो. माझ्या वेबसाइट्स आणि पुस्तकांच्या माध्यमातून तुम्हाला माझी कंपनी ऑफर करीत आहे, येथे उपलब्धः

http://www.profimarpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

अ‍ॅमेझॉन द्वारा प्रकाशित आणि वितरित केलेली क्रोसिन, फ्रॉम थिम, त्यांचे आणि ऑपरेशन मटम या इंग्रजी आवृत्त्या असलेली ट्रॅव्हसिया, डेलास, डेलीज आणि ओपेरो म्युटम ही पुस्तके ई-बुक आणि हार्डकव्हर आवृत्त्यांमध्ये उपलब्ध आहेत. यात अमर्यादितः
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

मी तुमच्या प्रत्येकाशी माझे बंधू आणि आपुलकीचे आलिंगन सोडते, आणि काळजीपूर्वक काळजीपूर्वक जाण्यास सांगत आहे. तो पाळीव प्राणी मारतो!

जोसे अराझो दि सौझा (बट)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s