ನಮಸ್ಕಾರ ಗೆಳೆಯರೆ.


COVID-19, ಶಾಪಗ್ರಸ್ತ, ಚೋರ, ಅಪಾಯಕಾರಿ ಮತ್ತು ಕೊಲೆಗಾರ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳಿಗೆ, ನಮ್ಮ ಉಳಿವಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮನ್ನು ಹಿಡಿಯದಿರಲು, ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನೆಗಳ ಒಳಗೆ ನಾವು ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಇರುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ಹೊರಹೋಗಬೇಕು. ಅಗತ್ಯ, ವಿಪರೀತ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ. ಮತ್ತು ನಾವು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಆರೋಗ್ಯದ ಅಂಗಗಳ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮುಖವಾಡದ ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆ, ಕೈ ನೈರ್ಮಲ್ಯ, ಸಾಬೂನಿನ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವುಗಳನ್ನು ತೊಳೆಯುವುದು ಅಥವಾ ಡಿಟರ್ಜೆಂಟ್. ಕ್ರಿಯೆಯು ಮಣಿಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಬೆರಳುಗಳು, ಅಂಗೈಗಳು ಮತ್ತು ಕೈಗಳ ಹಿಂಭಾಗವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಾರಿಗೆ ಮತ್ತು ಎಲಿವೇಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ನಂತರ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮನೆಗಳ ಹೊರಗೆ ಜನರು ಅಥವಾ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ನಾವು ದೈಹಿಕ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಅದೇ ವಿಧಾನವನ್ನು ಮಾಡಿ. ನಿಮಗೆ ಶೌಚಾಲಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಜೆಲ್ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಸೀನುವಾಗ, ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ರವಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಅಂಗಾಂಶಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.ಅಲ್ಲದೆ, ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಕೈ ಮತ್ತು ಅಭಿನಂದನೆಗಳನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳು ಸ್ವಚ್ .ವಾಗದೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣು, ಮೂಗು ಮತ್ತು ಬಾಯಿಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.
ಇದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನನ್ನಂತೆ, “ರಿಸ್ಕ್ ಗ್ರೂಪ್ಸ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಭಾಗವಾಗಿರುವವರು, ಮನೆ ನಿವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಾರೆ, ಪರಿಚಯಸ್ಥರು, ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ದೂರವಿರುತ್ತಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರಲು ಬಯಸುವವರಿಂದ ದೂರವಿದೆ. ಉತ್ತಮ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ನಾವು ನಮ್ಮನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ, ಉತ್ಪಾದಕವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಹುಚ್ಚರಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಓದುತ್ತೇನೆ, ಬರೆಯುತ್ತೇನೆ, ಟಿವಿ ನೋಡುತ್ತೇನೆ, ಸಂಗೀತ ಕೇಳುತ್ತೇನೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತೇನೆ, ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಮಾಡುತ್ತಿರಬೇಕು. ಆದರೆ ನಾನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತು ನಾನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಸ್ತಕಗಳ ಮೂಲಕ ನನ್ನ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದೆ, ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ:

http://www.professorpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಮತ್ತು ವಿತರಿಸಿದ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳಾದ ಕ್ರಾಸಿನ್, ಫ್ರಮ್ ದೆಮ್, ಥೇರ್ ಮತ್ತು ಆಪರೇಷನ್ ಮ್ಯೂಟಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಟ್ರಾವೆಸ್ಸಿಯಾ, ಡೆಲಾಸ್, ಡೆಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಒಪೆರಾನೊ ಮುಟಮ್ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಇ-ಬುಕ್ ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್‌ಕವರ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಕಿಂಡಲ್ ಮೂಲಕ ಖರೀದಿ ಅಥವಾ ಉಚಿತ ಓದುವಿಕೆಗಾಗಿ ಇದರಲ್ಲಿ ಅನಿಯಮಿತ:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರನ್ನೂ ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು, ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮುಂದುವರಿಯುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಆ ಸಾಕು ಕೊಲ್ಲುತ್ತದೆ!

ಜೋಸ್ ಅರೌಜೊ ಡಿ ಸೋಜಾ (ಬುಟೆ)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s