નમસ્તે મિત્રો.


કોવિડ -૧ that, જે શાપિત, સ્નીકી, ખતરનાક અને ખૂની પાલતુ છે, તે આપણા જીવન ટકાવી રાખવા માટે અને અમને ન પકડવાની જરૂર છે, આપણે ત્યાં સુધી આપણા ઘરોની અંદર રહી શકીએ અને વધુ વિકલ્પ ન હોય ત્યારે જ રજા આપી શકીશું. ફક્ત જરૂરી, આત્યંતિક કેસોમાં. અને જ્યારે આપણે કરીએ છીએ, ત્યારે આપણે આરોગ્ય સલામતીની ખાતરી કરવા માટે જરૂરી બધી કાળજી સાથે કરીએ છીએ, જેમ કે માસ્કનો યોગ્ય ઉપયોગ, હાથની સ્વચ્છતા, સાબુથી જમ્યા પહેલા અને પછી તેમને ધોવા સફાઈકારક ક્રિયામાં કાંડાથી આંગળીઓ, હથેળી અને હાથની પાછળનો ભાગ શામેલ હોવો જોઈએ. સાર્વજનિક પરિવહન અને એલિવેટરનો ઉપયોગ કરતા પહેલા અને પછી તે જ પ્રક્રિયા કરો અને જ્યારે આપણાં ઘરની બહાર લોકો અથવા ચીજો સાથે શારીરિક સંપર્ક કરો. જો તમારી પાસે શૌચાલયની .ક્સેસ નથી, તો આલ્કોહોલ જેલ રાખવું હંમેશાં સરળ બનાવે છે. જ્યારે ખાંસી અને છીંક આવે છે, ત્યારે હવામાં સ્ત્રાવના સ્ત્રાવને અટકાવવા માટે પેશીઓનો ઉપયોગ કરો.આ ઉપરાંત, ચહેરા પર હાથ મિલાવવા અને ખુશામત કરવાનું ટાળો. તમારા હાથ સાફ કર્યા વિના તમારી આંખો, નાક અને મો mouthાને સ્પર્શ કરવાનું ટાળો.
હું જાણું છું કે તે બિલકુલ સરળ નથી, ખાસ કરીને મારા માટે, કહેવાતા “જોખમ જૂથો” નો ભાગ છે, ઘરના નિવૃત્તિમાં જીવે છે, સામાજિક એકલતાને પરિચિત કરે છે, પરિચિતો, મિત્રો અને સંબંધીઓથી દૂર છે. કોઈપણ રીતે, જેની સાથે અમે સાથે રહેવાનું પસંદ કરીએ છીએ. તે પછી, સૌથી સારી બાબત એ છે કે આપણે પોતાને સક્રિય, ઉત્પાદક રાખીએ છીએ અને આપણે આપણું શારીરિક અને માનસિક આરોગ્ય જાળવીએ છીએ. જેથી આપણે નિરાશ અને / અથવા ઉન્મત્ત ન થઈએ. હું વાંચું છું, લખું છું, ટીવી જોઉં છું, સંગીત સાંભળું છું, સામાજિક નેટવર્ક્સ accessક્સેસ કરું છું, ક callલ કરું છું, જેમ કે દરેક વ્યક્તિએ કરવું જોઈએ. પરંતુ હું વધુ કરવા માંગુ છું. અને હું પ્રયત્ન કરું છું. મારી વેબસાઇટ્સ અને પુસ્તકો દ્વારા તમને મારી કંપની ઓફર કરી રહ્યાં છે, આના પર ઉપલબ્ધ:

http://www.profimarpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br

એમેઝોન દ્વારા પ્રકાશિત અને વિતરણ ઇંગલિશ વર્ઝન ક્રોસિન, તેમની પાસેથી, તેમની અને Mપરેશન મ્યુટમ સાથે ટ્રાવેસિયા, ડેલાસ, ડીલેઝ અને ERપરેઓ મ્યુટમ પુસ્તકો, ઇ-બુક અને હાર્ડકવર વર્ઝનમાં, કિન્ડલ દ્વારા ખરીદી અથવા મફત વાંચન માટે ઉપલબ્ધ છે. આમાં અમર્યાદિત:
https://www.amazon.com.br/s?k=Jos%C3%A9+Araujo+de+Souza&i=stripbooks&__mk_pt_BR=%C3%85M%C3%85%C5%BD%C3%95%C3%91&ref = nb_sb_noss

હું તમારા પ્રત્યેક સાથે મારા ભાઈચારા અને સ્નેહપૂર્ણ આલિંગનને છોડું છું, તમને સાવચેતી રાખવાનું કહીશ, વહાલા. કે પાલતુ કીલ!

જોસે અરાઉજો દ સૂઝા (બૂટ)

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s