MUHIMU


Halo, mimi ni José Araujo de Souza, kutoka Belo Horizonte (MG), Brazil.
Nimefungwa kwenye makazi yangu kama wengi wenu, nikijaribu kujitetea dhidi ya maambukizi ya COVID-19. Mimi ni sehemu ya kile kinachoitwa “kundi la hatari”.
Mwalimu mstaafu, mimi hutumia wakati wangu mwingi kusoma, kutafiti na kuandika vitu ambavyo ninavutiwa na kuvichapisha kwenye tovuti zangu
http://www.professorpoeta.com.br
http://www.contosdesacanagem.com.br
http://www.contoseroticosdequalidade.com.br
Ninaona wakati wa sasa kuwa muhimu zaidi na hatari zaidi ambayo nimewahi kuishi katika maisha yangu. Kwa uzembe wowote, na hata bila kuwa wazembe, tunaweza kuambukizwa, kwa njia fulani na COVID-19 na kusababisha aina fulani ya mateso, kukata tamaa na / au kifo.
Natumai kuwa na uwezo wa kusaidia wale ambao hawawezi kutumia wakati wao wote wa kufanya kazi, kwa sababu wanazuiliwa kuishi maisha ya kawaida waliyoishi, wamefungwa mahali pengine, kuwapa tovuti zangu kama kero ya ziada na burudani ya kila siku. Ninawasasisha kila siku.
Ningependa kuwa na wewe kama mfuasi na ningependa sana uwapeleke kwa anwani zako.
Ufikiaji. Jisajili. Onyesha. Shiriki.
Wacha tufanye kila kitu kwa maisha!
Kukumbatiana.

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s