ஆண்கள் எங்களை தனியாகச் சொன்ன 23 ரகசிய கதைகள் செக்ஸ் சம்பந்தப்பட்டவை

ஆண்கள் எங்களை தனியாகச் சொன்ன 23 ரகசிய கதைகள் செக்ஸ் சம்பந்தப்பட்டவை
டேவிட் ரோச்சா

 1. நான் பெருமைப்படுவதில்லை, ஆனால் அது நடந்தது.
  “ஒருமுறை நான் ஒரு முன்னாள் க்ரஷைப் பார்க்கச் சென்றேன், அந்த நேரத்தில் அவளுடைய காதலனால் நான்கு மாதங்கள் கர்ப்பமாக இருந்தாள், அவளுடைய வயிறு ஏற்கனவே எல்லாவற்றையும் காட்டிக் கொண்டிருந்தது. உரையாடல் செல்கிறது, உரையாடல் வருகிறது, நாங்கள் தங்கியிருந்தோம், இறுதியில் நாங்கள் உடலுறவில் ஈடுபட்டோம். அவள் இன்னும் தன் காதலனுடன் இருக்கிறாள். நான் பெருமைப்படுவதில்லை. நான் யாரிடமும் சொல்லவில்லை. ஆனால் அது நடந்தது “.
 2. வெடிக்க பயம்.
  “நான் பெற்ற முதல் தனியார்களில் எனக்கு அது பிடிக்கவில்லை, ஏனென்றால் அது வலிக்கிறது. நான் சுறுசுறுப்பாக இருந்தேன், அவர் கொம்பு என்று நினைத்தேன், ஆனால் உண்மையில் அது ஜூனியரை வெடிக்கும் வலி மற்றும் பயம். ஆனால் காலப்போக்கில் இந்த அதிர்ச்சி என்று நான் நினைக்கிறேன் கடந்துவிட்டது. நான் நினைக்கிறேன் lol “.
 3. பாட்டில்.
  “எனக்கு அடங்காமை உள்ளது, அதனால்தான் நான் எப்போதும் டயப்பர்களைப் பயன்படுத்துகிறேன். எனது முதல் தேதி கிடைத்ததும், என் பிரச்சினைக்கு அவள் எப்படி நடந்துகொள்வாள் என்று நான் மிகவும் பதட்டமாக இருந்தேன். நான் உணர்ந்ததும், அவள் எனக்கு ஒரு பாட்டில் பீர் தருகிறாள்.”
 4. நாங்கள் நிறைய சிரிக்கிறோம்.
  “ஒருமுறை நானும் என் காதலியும் சூடான உடலுறவில் ஈடுபட்டிருந்தேன். நான் அவளுக்கு ஒரு கிரேக்க முத்தம் கொடுக்க முடிவு செய்தேன், அவள் என் வாயில் துள்ளினாள், மனநிலையை உடைத்தாள், நாங்கள் ஒருவருக்கொருவர் சிரித்துக் கொண்டிருந்தோம்.”
 5. டாக்யூன்ஹோஸின் உதவியுடன்.
  “நான் ஒரு முறை என் காதலியுடன் தாழ்வாரம் தரையில் உடலுறவு கொண்டேன், அவளுடைய நாய்கள் என் கால்களை நக்கிக்கொண்டிருந்தன, ஆனால் நான் அவர்களை எச்சரிக்க வெட்கப்பட்டேன். எனவே நான் கால்களை அசைத்தேன், ஆனால் அவர்கள் வெளியேறவில்லை, இது மிகவும் வேடிக்கையான செக்ஸ்”.
 6. இங்கே நாய் வழிவகுத்தது.

“நான் முதன்முதலில் வீட்டில் தூங்குவதற்காக க்ரஷ் என்று அழைத்தேன். நாங்கள் வெளியேறும்போது, ​​என் நாய் வாசலில் அழ ஆரம்பித்தது. அவர் எப்போதும் தனது சொந்த படுக்கையில் தூங்குவதால் நான் அவரை உள்ளே அனுமதித்தேன். நாங்கள் இறுதியாக படுக்கைக்குச் சென்றபோது, ​​நாய் எழுந்து நக்கியது பையனின் கழுதை. அவர் வீட்டிற்கு வரவில்லை “.

 1. இது என் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய பயமாக இருந்தது.
  “ஒருமுறை நான் உடலுறவில் ஈடுபட்டிருந்தேன், நான் விந்து வெளியேறியபோது இரத்தம் வெளியே வந்தது. இது என் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய பயம், என் முகத்தை எங்கு ஒட்டுவது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. நான் மருத்துவரிடம் சென்றேன், அது சாதாரணமானது என்று சொன்னார், அழுத்தம் காரணமாக சில பாத்திரங்கள் உடைந்துவிட்டன, நீங்கள் நினைப்பதை விட இது மிகவும் பொதுவானது “.
 2. என்ன VIBE!
  “ஒருமுறை நான் என் காதலியுடன் பயணம் செய்தேன், வடகிழக்கில் ஒரு தேனிலவு போன்றது. நிச்சயமாக ஒவ்வொரு முறையும் அவள் என்னை உறிஞ்சப் போகிறாள், நான் வரப்போகிறேன், நான் தூர செல்ல விரும்பினேன். அந்த வார இறுதியில் என்ன நடந்தது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் நான் அதை பல முறை குறுக்கிட வேண்டியிருந்தது, நினைவில் கொள்வதில் எனக்கு இன்னும் வெட்கமாக இருக்கிறது “.

9.?!?!?!?!?!
“கூகிள் எர்த் பார்க்கும் போது நான் ஏற்கனவே சுயஇன்பம் செய்தேன், நாங்கள் மிகவும் சிறியவர்கள் என்று நினைப்பது கவர்ச்சியாக இருக்கிறது”.

 1. விருப்பம்.
  “வாக்குறுதியளிக்கப்பட்ட நிலத்தில்” என் காதலியிடமிருந்து ஒரு விரலைக் கேட்க நான் உண்மையில் விரும்புகிறேன், ஆனால் தீர்ப்பு வழங்கப்படும் என்ற பயத்தில் நான் அவளுடைய கருத்தை ஒருபோதும் கேட்கவில்லை. “
 2. டாராலஜிஸ்ட்டுடன் உடலுறவு கொள்ளுங்கள்.
  “ஒரு நாள் நான் என் டாரட் ரீடருடன் உடலுறவு கொள்ள முடிவு செய்தேன் (ஆம், அது ஒரு பையன்). முன்னறிவிப்பு நன்றாக இருந்தது, நான் அவரை ஊடுருவச் சென்றபோது, ​​அவர் என் டாரோட் வாசகர் என்பதை நினைவில் வைத்ததால் நான் வன்முறையில் அடித்தேன். ஆனால் நான் என் துணிகளை மீண்டும் போடுவேன் என்று நம்பினேன். நாங்கள் இரவில் காபி சாப்பிட்டு முடித்தோம், வாழ்க்கையைப் பற்றி மணிக்கணக்கில் பேசினோம். நான் இன்னும் அவரைப் பார்க்கிறேன் “.
 3. இரண்டு ஆண்டுகள் மற்றும் ஒரு சோகம்.
  “நான் ஒரு குறிப்பிட்ட பையன் மீது ஒரு நொறுக்குத் தீனியைக் கொண்டிருந்தேன். இரண்டு வருடங்களுக்கும் மேலாக அவருடன் காதல் கொண்டேன், அவர் இறுதியாக என்னை சாப்பிட முடிவு செய்தபோது, ​​நான் ஒரு காசோலையை எழுதினேன், என் முகம் வெட்கம், விரக்தி மற்றும் சோகத்தால் எரிந்தது :(“.
 4. தனியார் ஆசிரியர் மற்றும் ஒரு “நேரான” மாணவர்.
  “நான் ஒரு தனியார் ஆசிரியர். எனக்கு ஒரு மாணவர் இருக்கிறார், அவர் திருமணமானவர், ‘நேராக’ இருக்கிறார், அவர் எனக்கு வாரத்திற்கு இரண்டு மணிநேரம் / வகுப்பை செலுத்துகிறார். நான்கு மாதங்களாக ‘நான் கற்பிக்கிறேன்’, இன்று வரை நாங்கள் ஒருபோதும் புத்தகங்களைத் திறக்கவில்லை, அதை நீங்கள் கற்பனை செய்ய விடுகிறேன் நாங்கள் என்ன செய்கிறோம் “.
 5. அவர் இன்னும் இல்லை.
  “ஒருமுறை நான் செயலற்றவனாக இருந்தேன், என் பங்குதாரர் மிகவும் நல்லதைச் செய்து கொண்டிருந்தார், அது எனக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சியைத் தந்தது. நான் செயலற்றவனாகச் சென்ற முதல் தடவையாக இது மிகவும் நல்லது என்று நினைத்துக்கொண்டிருந்தேன், நான் புலம்ப ஆரம்பித்தேன், அது மிகவும் நல்லது என்று சொல்ல ஆரம்பித்தேன். பின்னர் அவர் பார்த்தார் நானும் அது ஊடுருவல் இல்லை என்று சொன்னேன், அது இல்லை. நான் இல்லை என்பது போல ஒலித்துக் கொண்டே இருந்தேன். “
 6. ஜீனாவின் மூன்று அத்தியாயங்களில் ஒன்று.
  “நான் பையனுடன் கிரைண்டருக்காக ஒரு சந்திப்பைச் செய்தேன், அவர் அங்கு சென்றதும் அவர் என்னை XENA இன் மூன்று அத்தியாயங்களைப் பார்க்க வைத்தார் !! மேலும் அவர் இன்னும் தொடக்க கோரஸைப் பாடினார். நிச்சயமாக செக்ஸ் இல்லை”.
 1. மூன்று பேருடன் செக்ஸ்.
  “நான் எப்போதுமே ஒரு மூன்றுபேரை விரும்பினேன், ஆனால் என் காதலன் அதை விரும்பவில்லை என்று எனக்குத் தெரியும். சரி! அவருக்கு ஒரு ரப்பர் டிக் உள்ளது, ஒரு நாள் நான் அவருடைய வீட்டில் இருந்தேன். அவர் வருவதை நான் அறிவேன், அதனால் நான் விளையாட ஆரம்பித்தேன் சிகோ (அதைத்தான் அவர் ஆறுதல் என்று அழைக்கிறார்) அவர் வந்ததும் நாங்கள் ஒன்றாக “மூன்று” விளையாட ஆரம்பித்தோம், அது அருமையாக இருந்தது! “
 2. “முதல் அடி வேலையைப் பெற்ற பிறகு, நான் அதை மிகவும் ரசித்தேன்”.
  “சாவோ பாலோ நகரத்தில் உள்ள ஆபாச திரையரங்குகளுக்குச் செல்வது எனக்கு எப்போதுமே ஆர்வமாக இருந்தது. நான் ஒன்றரை நாள் அடிமையாக இருந்தேன். பல பையன்களுடன் அந்த பிச்சையான சூழ்நிலை என்னை நிறைய திருப்புகிறது. நான் சென்ற முதல் முறை நான் மரணத்திற்கு பயந்தேன், ஆனால் பெற்ற பிறகு முதல் சக், நான் நிதானமாக அதை மிகவும் ரசித்தேன். அந்த நாளின் முடிவில், நான் ஐந்து பையன்களுடன் ஒரு வட்டத்தில் இருந்தேன், எல்லோரும் உறிஞ்சி, திணறுகிறார்கள். என்னால் முடிந்த போதெல்லாம், நான் இந்த சினிமாக்களை நிறுத்திவிட்டு ஓய்வெடுக்கிறேன். சில நேரங்களில் நாங்கள் ஒன்றாகச் செல்ல ஒப்புக்கொண்டோம். இந்த இடங்களுக்குச் செல்வது, நான் ஒரு கண்காட்சி கலைஞன் என்பதைக் கண்டுபிடித்தேன். நான் உடலுறவில் ஈடுபடுகிறேன், யாரோ ஒருவர் பார்த்துக் கொண்டிருப்பது என்னை நிறைய திருப்புகிறது என்பதை உணர்ந்தேன் “.
 3. வாயிலிருந்து விழுதல்.
  “நான் ஒரு ஆண், என்னால் ஒரு பெண்ணின் குரலை உருவாக்க முடியும். சில நேரங்களில் நான் எனது அறிமுகமானவர்களில் சிலரை அரட்டையடிக்க ஆர்வமுள்ள ஒரு பெண்ணாக நடித்து அழைத்தேன். உரையாடலின் நடுவில், என் கதாபாத்திரம் மிகவும் புத்திசாலித்தனமான குரலில் பேசத் தொடங்குகிறது, மேலும் உரையாசிரியரின் குரல் என்று கூறுகிறது மிகவும் சூடாகவும், குளிராகவும் இருக்கிறது. கிட்டத்தட்ட எல்லோரும் திகைத்துப்போகிறார்கள், உரையாடல் மேலும் மேலும் காரமானதாகிறது.அதனால், அவர்கள் மிகவும் கொம்பாக இருக்கும்போது, ​​அவர்கள் ஒரு பெண்ணுடனும் நண்பருடனும் ஒன்றாக உடலுறவு கொள்வார்களா என்று கேட்கிறேன், அவர்கள் நண்பரை அனுமதித்தால் அந்த வகையில் ஆண்களுடன் உடலுறவு கொள்ள ஒருவர் ஏற்றுக்கொள்கிறார் என்பதை நான் கண்டுபிடித்துள்ளேன், எனவே அவர்கள் என்னைப் பார்க்க வரும்போது நான் ஒரு ஆபாச திரைப்படத்தை போட்டுவிட்டு என் வாயிலிருந்து விழுவேன். 😋 “.
 4. நீங்கள் நிறைய உறிஞ்சும் போது, ​​ஆனால் உங்கள் இதயம் இறுக்கமாக இருக்கும்.
  “நான் என் முன்னாள் (ஒரே ஒருவன், நான் தூய்மையானவன்) உடன் டேட்டிங் செய்துகொண்டிருந்தபோது, ​​என்னுடைய ஒரு நண்பர், தற்செயலாக ஒரு பாதிரியார், என்னுடன் விளையாடுவதைத் தொடர்ந்தார். ஆனால் நான் ஒருபோதும் கற்பு பராமரிக்க எதுவும் செய்யவில்லை, அவர் எதையும் செய்யப்போவதில்லை என்று நான் ஒருபோதும் நினைத்ததில்லை ஒரு நாள் வரை அவர் செய்தார். நாங்கள் அவரது வீட்டிற்கு TALK க்குச் சென்று ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்க ஒப்புக்கொண்டேன், நான் சென்றேன். நான் சொன்னது போல், நான் எப்போதும் விளையாட்டுகளை விளையாட்டுகளைத் தவிர வேறொன்றுமில்லை என்று பார்த்தேன். பின்னர், எங்கும் வெளியே, அவர் என் மீது கையை ஓடினார் கழுதை மூன்று முறை, அவர் ஏற்கனவே செய்தால் நான் அவரது டிக் எடுப்பேன் என்று நகைச்சுவையாக பேசியிருந்தேன். நான் அவரை மீண்டும் மிரட்டினேன், அவர் மீண்டும் என் கழுதையை எடுத்துக்கொண்டார். பின்னர் நான் அவரது சூட்கேஸின் மீது கையை லேசாக ஓடினேன். ‘ஓ, இல்லை, அதைச் சரியாகப் பெறுங்கள்’ என்று சொன்னார். பின்னர், என்னால் அதற்கு உதவ முடியவில்லை. நான் அவருக்கு நிறைய உறிஞ்சினேன், ஆனால் இறுக்கமான இதயத்தோடு நான் என் முன்னாள் நபரை ஏமாற்றினேன், அது நான் செய்யவில்லை. அதனால், நான் இந்த பூசாரிக்கு மீண்டும் பேசவில்லை என்ன நடந்தது என்று என் முன்னாள் ஒருபோதும் அறிந்திருக்கவில்லை, மற்றொரு காரணத்திற்காக நாங்கள் பிரிந்தோம். துரோகம் உண்மையில் எனக்கு இல்லை என்பதைக் காண இது எனக்கு உதவியது. அசிங்கமான மற்றும் நான் செய்ததற்காக நான் நிறைய கஷ்டப்பட்டேன். ஒருபோதும் “.
 5. “அவள் என்னுடன் குளிக்கச் சென்றாள். அந்த நேரத்தில் நான் விரக்தியடைய ஆரம்பித்தேன்”.
  “நான் நான்கு வருட உறவை முடித்த பிறகு, நான் விபச்சாரத்தின் எளிய தேவைக்காக வாழ ஆரம்பித்தேன். ஒரு பெண் டிண்டரில் தோன்றினாள், நாங்கள் பொருந்துகிறோம், அதற்கு நேர்மாறாக நடக்கும், மலம் கொடுக்கலாம் என்று என் மனதைக் கடக்கவில்லை. நாள் வந்தது, நான் சென்றேன் அவளுடைய வீட்டிற்கு, நான் வந்தேன், நாங்கள் அறைக்குச் சென்றோம். அந்த நேரத்தில் புறநிலை நன்றாக இருப்பதாக நான் நினைத்தேன், ஆனால் ஆபத்து இருந்தது. அழகி திருப்தியடையவில்லை, நான் 13:00 மணிக்கு அறைக்குள் நுழைந்தேன், நாங்கள் கிட்டத்தட்ட முழு காம சூத்திரத்தையும் செய்தோம், நான் இந்த வழியில் என் காலை நீட்டினேன். இரவு 10 மணி, நாங்கள் அறையில் இருக்கிறோம், நான் சோர்வாக அழுகிவிட்டேன். மூன்று ஷாட்களுக்குப் பிறகு ‘ஜூனின்ஹோ’ என்றென்றும் படுத்துக் கொண்டாள், அவள் அதை அரை மணி நேரம் வாயில் வைத்திருந்தாள். நான் குளிக்க நேரம் கேட்கும் வரை அவள் என்னை குளிக்கச் சென்றாள். அந்த நேரத்தில் நான் விரக்தியடையத் தொடங்கினேன்.நாம் குளிப்பதை முடித்தோம், ‘பையன்’ எதுவும் எதிர்வினையாற்றவில்லை. நான் மன்னிப்பு கேட்டேன் (கிட்டத்தட்ட பத்து மணிநேர தொடர்ச்சியான நடவடிக்கைக்குப் பிறகு, நான் இன்னும் ஏதாவது செய்ய வேண்டியது போல்) மற்றும் மற்றொரு அரை மணி நேர விளக்கங்களுக்குப் பிறகு, நான் வெளியேறினேன் பஸ்ஸைப் பிடிக்க. நான் என் தலை சுற்றிக் கொண்டு வீட்டிற்கு வந்தேன் நான் ஒருபோதும் இதுபோன்ற ஒரு உடலுறவு கொள்ள மாட்டேன் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறேன் “.
 6. இறுதியில், நான் நான்கு பவுண்டரிகளிலும் இருந்தேன்.
  “என் காதலி கிராமப்புறத்திலிருந்து தனது உறவினருடன் என்னை ஏமாற்றுவதை நான் பிடித்தேன் (எனக்குத் தெரியும், இது ஒரு சிற்றின்பக் கதை போல் தெரிகிறது, ஆனால் அது உண்மையானது). நான் உணர்ந்தபோது, ​​நான் நான்கு பவுண்டரிகளிலும் இருந்தேன், பையனின் பூட்ஸை நக்கினேன், அவன் என் மனைவியுடன் உடலுறவு கொண்டிருந்தான். இறுதியில் நான் சுத்தம் செய்ய வேண்டியிருந்தது அவர் உருவாக்கிய “அழுக்கு”. நேர்மையாக? எனக்கு அது எக்ஸ்.டி பிடித்திருந்தது “.
 7. இளங்கலை கட்சி.
  “என் உறவினரின் இளங்கலை விருந்தில், ஒரு பெண் இருக்கப் போகிறாள் என்று நினைத்தேன். எனக்கு ஆண்கள் மட்டுமே இருந்தார்கள். என் உறவினர் என்னுடனும் மற்ற ஐந்து ஆண்களுடனும் உடலுறவு கொண்டார். நான் யாரிடமும் சொல்லவில்லை. அவர் திருமணமாகி 10 வருடங்கள் ஆகின்றன, அது எங்கள் ரகசியம்.”
 8. என்ன ஒரு சிறிய உலகம்!
  “நான் ஒரு பெண்ணுடன் தேதியிட்டேன், சுமார் 16 வயது. நாங்கள் அனைவரும் கட்டிடத்தின் படிகளில் (பிரபலமான டெக்ராஸ் மோட்டல்) தயாராக இருந்தோம். பல வருடங்கள் கழித்து, அவரது பெற்றோர் பிரிந்து, என் அம்மா தனது தந்தையை மணந்தார். அவர்கள் அதை கற்பனை கூட செய்யவில்லை.”

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s